Thu mua Thạch Sùng

Bác nào chuyên cung cấp thạch thùng khô, tac ke khô thì liên lạc với em nhé, em mời các bác trước :10^:

Sđt của em 01669953036

Last edited:
Nhà Bin nhiều thạch sùng lắm mà không biết diệt bằng cách nào. Bạn nào biết chỉ cho mình được không. Cảm ơn nhiều!

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
Thạch sùng chắc bán theo con chứ nhỉ . Bác chủ thớt cho mình hỏi bác mua tắc kè với giá cả thế nào . Nếu ko tiện thì nhắn tin cho mình qua nick chát hoặc tin nhắn nhanh trên diễn đàn .

hoangleminh

http://caychumngay.com
Thạch sùng chắc bán theo con chứ nhỉ . Bác chủ thớt cho mình hỏi bác mua tắc kè với giá cả thế nào . Nếu ko tiện thì nhắn tin cho mình qua hoặc tin nhắn nhanh trên diễn đàn .
---------------
Tiện thể Bác nhắn tin qua nick chát dùm nhé./.

Thạch sùng khô mua theo cân (kg), tacke mua theo con
---------------
Bác gọi lại đi, đt vẫn thông mà

Last edited:

Phụng Hoàng Vũ

Chuyên rượu thuốc, rượu rắn, rắn lục đuôi đỏ
có thằn lằn núi tươi nè giá thì pm, tắc kè thì có sống và đông lạnh, anh thu nhiêu

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
Bác ấy mua 40k/con loại to nhất . Thôi để nuôi cho khỏe .

tantaitbh

Tập sự
trời con thạch xùng mà mua theo kg chắc mắc lắm hả bác, vì 1 kg khô chắc khoảng hơn 200 con

Hiện tại em cần mua tacke khô và thạch sùng khô thôi, bác nào có hàng thì liên lạc với em, cám ơn các bác

nuoide

thanquangninh.vn
Nông dân @
Hiện tại em cần mua tacke khô và thạch sùng khô thôi, bác nào có hàng thì liên lạc với em, cám ơn các bác
tốt nhất là bác công khai giá thu mua . Kích cỡ chủng loại như yêu cầu của bác để thuận tiện hơn .

Hôm qua em gọi cho bác để hỏi giá . Bác lại hỏi lại em giá . Nhùng nhà nhùng nhằng mãi . Em hỏi bác ,bác lại hỏi em ...::p

Thì ra hôm qua là bác gọi cho em, quy cách có đây,

Thạch Sùng hạn chế đứt đuôi, tacke khô có nẹp ngang dọc, chiều ngang 12cm trở lên. Giá cả các bác alo cho em em sẽ báo sau.
Nhanh nhanh nào bà con uiii :eek::eek::eek:

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH