Thức ăn Anco

Mình mua cám anco loại c64 giá 210k/1bao loại này cho vịt đẽ trong khi mình nuôi vịt thịt vậy các bác thấy có ỗn ko loại này 18 đạm vịt mình được 20 ngày tuỗi

Mình mua cám anco loại c64 giá 210k/1bao loại này cho vịt đẽ trong khi mình nuôi vịt thịt vậy các bác thấy có ỗn ko loại này 18 đạm vịt mình được 20 ngày tuỗi
Cám vịt của anco rất là tệ.Mình ở gần nhà máy anco nhưng không ai sài nổi hết bạn à.Cám vịt thì bạn nên sài :C.P .Emivest feeed,cargill.Boss của( invivo nsa ). EH ,Dinh Dưỡng Á Châu ( Res star,Dachan,Dr.nupak .dhes hà lan.Còn cám nội thì VINA.Đây là các thương hiệu nổi trội nhất thị trường cám vịt ở Đồng Nai.

Bạn nuôi vịt thịt bạn thử trộn cám heo (15-30) với lúa hay chuối cho ăn, lớn nhanh phà phà
Cám vịt đẻ đạm thấp chủ yếu cung cấp khoáng để cho trứng tốt, đẹp. Bạn cho vịt thịt ăn sẽ chậm lớn.

nguyenbathanh chưa đúng rồi, mình nói luôn là mình làm anco nhưng mình nói suy nghĩ công tâm mà thôi : Anco và Con cò từ 2015 đã chung công thức sx và dây chuyền như nhau. tức là nhà máy 2 bên đều sx các sp gia cầm cho nhau. thế mạnh của Cò là gia cầm, cái này không phải bàn cãi vậy thì Anco ko có lý do j mà ko dc tin tưởng đến mức như bạn nói. các mã sp như C64, C662..... đều là mã của Cò nhưng Anco cũng dc sử dụng trên thị trường theo bạn thì nếu sp Cò và Anco ko là 1 thì làm sao Cò có thể cho mượn mã sp như vậy dc ????? Suy ngẫm nhé !

nguyenbathanh chưa đúng rồi, mình nói luôn là mình làm anco nhưng mình nói suy nghĩ công tâm mà thôi : Anco và Con cò từ 2015 đã chung công thức sx và dây chuyền như nhau. tức là nhà máy 2 bên đều sx các sp gia cầm cho nhau. thế mạnh của Cò là gia cầm, cái này không phải bàn cãi vậy thì Anco ko có lý do j mà ko dc tin tưởng đến mức như bạn nói. các mã sp như C64, C662..... đều là mã của Cò nhưng Anco cũng dc sử dụng trên thị trường theo bạn thì nếu sp Cò và Anco ko là 1 thì làm sao Cò có thể cho mượn mã sp như vậy dc ????? Suy ngẫm nhé !
Tôi từng nuôi vịt đẻ, C64 cũng có ra cái gì đâu, bán vịt để trả tiền cám vịt, cũng may mà chưa phải bán nhà để trả tiền cám heo.

Thức ăn vịt các bác cho ăn cũa hãng nào tốt vậy lấy một tháng 3 tấn nhà máy có giao hàng ko

Tôi từng nuôi vịt đẻ, C64 cũng có ra cái gì đâu, bán vịt để trả tiền cám vịt, cũng may mà chưa phải bán nhà để trả tiền cám heo.
từ <2010con cò là của người phápđầu tư nên chất lượng rất tốt đặc biệt là dòng cám gia cầm.c64là đàn anh của cp.cj.ant.gren sau đóngười pháp bán nhà máy cho ng việt từ đó chát lương nội thương hiệu ngoai 2015 masan mua lại nhà máy này cùng với ancoko biết trong cám có mùi mắm chin su kotôi là ng bán cám

Thức ăn vịt các bác cho ăn cũa hãng nào tốt vậy lấy một tháng 3 tấn nhà máy có giao hàng ko
Bán hết mất rồi bạn ạ, chán chẳng muốn nuôi nữa, tập trung vào heo & gà thả vườn thôi. Ngày còn nuôi thì tôi dùng Redstar (tôi là đại lý), khi bí tiền mua lẻ cám Cargill còn đỡ, sau nhận đầu tư cám từ Con cò. Đứt luôn. Khoảng năm 2012-2013 tôi dùng Anco cho gà ăn thấy cũng ổn nhưng vấn đề là tôi mua cám quá hạn của heo với giá rẻ, ngâm nước cho nở ra và cũng giảm hàm lượng muối trong cám cho gà ăn, siêu rẻ, siêu hiệu quả.

Bán hết mất rồi bạn ạ, chán chẳng muốn nuôi nữa, tập trung vào heo & gà thả vườn thôi. Ngày còn nuôi thì tôi dùng Redstar (tôi là đại lý), khi bí tiền mua lẻ cám Cargill còn đỡ, sau nhận đầu tư cám từ Con cò. Đứt luôn. Khoảng năm 2012-2013 tôi dùng Anco cho gà ăn thấy cũng ổn nhưng vấn đề là tôi mua cám quá hạn của heo với giá rẻ, ngâm nước cho nở ra và cũng giảm hàm lượng muối trong cám cho gà ăn, siêu rẻ, siêu hiệu
cám ơn trần nguyên ngoc chia sẽ kinh nghiệm anh làm đại lý thức ăn à

cám ơn trần nguyên ngoc chia sẽ kinh nghiệm anh làm đại lý thức ăn à
Ah thì chẳng qua là đại lý để mua cám rẻ thôi, không bán buôn, ai cần thì mua giúp ngta thôi. 1 tháng 3 tấn là nhiều rồi, mình chưa đền 1 tấn, vấn đề là ở địa bàn đã có Đại lý chưa thôi, có rồi thì họ không chấp nhận đâu, chỉ được mở đại lý cấp 2 thôi. giá chênh lệch khoảng 5.000đ/bao.

Bạn nuôi vịt thịt bạn thử trộn cám heo (15-30) với lúa hay chuối cho ăn, lớn nhanh phà phà
Cám vịt đẻ đạm thấp chủ yếu cung cấp khoáng để cho trứng tốt, đẹp. Bạn cho vịt thịt ăn sẽ chậm lớn.
là dùng đậm đặc cho heo à bác,trộn tỉ lệ thế nào vậy?

Back