thuốc bổ cho gà ?

Mn cho e hỏi. e thường cho gà uống 2 loại thuốc bổ trên lần uống. Vậy có được ko ?
Vd: bomplex + vtm C mõi loại 2g/4l nước

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
Bao con, ghi trên bao bì cả rồi b, gram/ kgP là số gam trên cân thể trọng được phép sử dụng. C và B bổ sung nếu thức ăn k có cám gạo, rau xanh và premix là thường xuyên.

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
Tùy vào thương hiệu hay chất lượng thuốc bổ sung, vì rẻ thường pha tạp , chất lượng kém. Nhìn chung là nhu cầu C và bcom lớn, b nên bổ sung theo đợt có ngày nghỉ.

thuson

Nhà nông tập sự
ba
Bao con, ghi trên bao bì cả rồi b, gram/ kgP là số gam trên cân thể trọng được phép sử dụng. C và B bổ sung nếu thức ăn k có cám gạo, rau xanh và premix là thường xuyên.
bác cho em hỏi em cho gà uống vtm C một tháng nay rồi, ( vừa rồi trời nắng nóng quá em mua một gói về dùng cho gà đỡ stress) em nuôi có 100 con thôi uống theo chỉ dẫn trên bao bì, em cho uông nhiều ngày thế có nhiều quá ko và gà có vì thế mà chậm lớn ko? gà em 2 tháng rồi mà mới có 600g bình quân thôi, em nuôi gà lai mía. Và em muốn bổ sung thuốc bổ cho gà thì dùng loại nào ạ?

Mn cho e hỏi. e thường cho gà uống 2 loại thuốc bổ trên lần uống. Vậy có được ko ?
Vd: bomplex + vtm C mõi loại 2g/4l nước
[DOUBLEPOST=1469682387][/DOUBLEPOST]sao ban ko chia ra. sang dung vtmc den toi ban cho bcomlex. con chieu ban co the cho uong nuoc lanh cung dc. neu ban cho uong nhu vay thi ga rat de bi tieu chay

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH