Hỏi đáp Tìm chỗ cung cấp gà ta rặc nuôi thả tự nhiên

• Thread starter nguyenquocdat
  • Ngày gửi
Chào mọi người!
Hiện tại bên em đang cần mua loại gà ta rặc nuôi thả tự nhiên, kiểu nhà nuôi vài chục con ấy, không phải nuôi bán công nghiệp. Cung cấp tại TPHCM, ai biết chỗ nào giúp em với ạ! Em cảm ơn nhiều!

co ga noi lai ban sai ko
tu 1,4 ->1,8kg
gia ca tuy thoi diem

Hiện tại mình là chủ trai gà tuyết nhi. Bên minh chuyên cung cấp gà thịt các loại. Bạn nào có nhu Cầu liên hên mình. Mình ở tây ninh nhé. Cung cấp luôn cả thị Trường Campuchia nha các bạn. Sdt 0903979870 (Bảy Gà)

Chào mọi người, mình là thành viên mới xin dc nêu ý kiến
Gà ta thả vườn có nhưng số lượng ko nhiều,muốn mua thì đơn giản như ở gia lai mình loại gà đồng bào rất nhiều, có 1 vấn đề lớn là gà nhốt vài ngày thịt sẽ ko còn thơm ngon như khi mới bắt xong thịt,bởi vì gà này có tập tính nhút nhát khi bị bắt giống như gà rừng

Ban mua được nhiêu tièn kg .inbox cho mình .giá gà o hcm la 110k kg . Gà nuôi thu mua từ hộ dân đấy. Mình ỏ củ chi
Bạn có mua gà ở tây ninh ko. Mình đang nuôi thả vườn. 200 con.

Chào mọi người, mình là thành viên mới xin dc nêu ý kiến
Gà ta thả vườn có nhưng số lượng ko nhiều,muốn mua thì đơn giản như ở gia lai mình loại gà đồng bào rất nhiều, có 1 vấn đề lớn là gà nhốt vài ngày thịt sẽ ko còn thơm ngon như khi mới bắt xong thịt,bởi vì gà này có tập tính nhút nhát khi bị bắt giống như gà rừng
Trên đó bán bao nhiêu 1 ký?

quảng ninh cũng có gà bản này giá hơi căng tý và gà thì hơi nặng cân gia 210k cân thi3kg den 4kg

Trên đó bán bao nhiêu 1 ký?
Gà đồng bào ko có số lượng quy chuẩn dc nha bạn,từ 8lang đến 1,2kg nha
Ko thể nào mà hàng ngày dc bởi vì đồng bao nuôi nhỏ lẻ và số lượng rất ít
Giá bán tại gia lai là 140
Còn có cung cấp heo đồng bào( loại heo đồng bào nuôi thả rông chứ ko nuôi nhốt nha)đủ loại kích cỡ

Back