Tìm đầu ra cho ớt sừng xuất khẩu.

• Thread starter Nguyen Trong Tam
  • Ngày gửi
Chào các bạn, mình hiện đang ở Đại Lộc-Quảng Nam.
Hiện tại địa phương mình đang trồng khoản gần 10 ha ớt sừng nhưng đầu ra lại gặp vấn đề, Không biết trong group mình có ai thu mua loại ớt này không nhỉ.
Loại ớt này được chủ doanh nghiệp củ xuất khẩu tươi sang Hàn Quốc á.
Cảm ơn các bạn

Mail cho mình ảnh và quy cách sp ớt sừng của bạn, báo giá cho mình các loại. Hôm trước có người hỏi mình ớt sừng xk nhưng mình đang trồng ớt f1 số 20, k fai loại xk. Mình đang có 2ha ớt này ngoài bắc. Canhdongnho.vn@gmail.com nhé. Mình là Hà

Hiện tại địa phương mình đang trồng khoản gần 10 ha ớt sừng nhưng đầu ra lại gặp vấn đề, Không biết trong group mình có ai thu mua loại ớt này không nhỉ.
Cảm ơn các bạn
Dự tính sản lượng cho 10ha này cũng đ
Mail cho mình ảnh và quy cách sp ớt sừng của bạn, báo giá cho mình các loại. Hôm trước có người hỏi mình ớt sừng xk nhưng mình đang trồng ớt f1 số 20, k fai loại xk. Mình đang có 2ha ớt này ngoài bắc. Canhdongnho.vn@gmail.com nhé. Mình là Hà
Mình đang tìm đầu ra...
Bạn bán thêm cho mình nữa chắc chớt

Tưởng bạn cần thi mail mình, mình foward cho anh ấy. Nếu dc thì ng ta liên lạc lại
Mình k trồng ớt sừng. Anh ấy đang cần ớt sừng v ớt Hiểm

Tưởng bạn cần thi mail mình, mình foward cho anh ấy. Nếu dc thì ng ta liên lạc lại
Mình k trồng ớt sừng. Anh ấy đang cần ớt sừng v ớt Hiểm
Bạn cho mình xin liên lạc anh í được không?
Để mình nói chuyện với ảnh cho nó dễ

Cảm ơn các bạn
mình ở đồng tháp ..ngay tai vựa ớt thanh bình..ớt thì rất nhiều nhưng sạch hay không thì không thể nào mình biết được,,nếu bạn muốn thu mua mình có thể giúp..

Back