Tìm người hợp tác làm nông nghiệp.

• Thread starter Quang Hung
  • Ngày gửi
Q

Quang Hung

Guest
Hiện tại mình có hơn 10.000m vuông đất ruộng tại Lai Châu những vẫn đang bỏ không chưa làm gì cả bạn nào có tầm huyết với nông nghiệp thì alô mình .0916427680

Ít quá bạn ạ. Ở Thượng Ân, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn còn có 50 héc ta đất có cả ruộng, cả sườn đồi, và sườn núi, giá nửa triệu. Một héc ta ruộng của bạn thì thấm gì? Lại ở tận Lai Châu, đến Hà Nội xa gấp đôi.

Ít quá bạn ạ. Ở Thượng Ân, huyện Ngân Sơn, tỉnh Bắc Kạn còn có 50 héc ta đất có cả ruộng, cả sườn đồi, và sườn núi, giá nửa triệu. Một héc ta ruộng của bạn thì thấm gì? Lại ở tận Lai Châu, đến Hà Nội xa gấp đôi.
Giá nửa triệu là sao hả bác?

Bác có chén gió ko đấy, nếu rẻ vậy bác giúp em mua nhé...

Bạn thật lòng mua, tôi giới thiệu bạn tôi ở trong UBND xã Thượng Ân cho bạn. Hai người trực tiếp làm việc với nhau. Tôi không đòi một món quà nào. Thế nhưng bạn gửi cho tôi mấy hạt giống Mướp Hương thì rất tốt. Thượng Ân không có mướp Hương.
Nửa triệu đôla Mỹ, tức là 500 nghìn đôla Mỹ. Số tiền này mua được 1 căn nhà cho 2 vợ chồng bác sỹ kỹ sư Mỹ ở California, hay là mua được 2 căn nhà như thế ở gần nhà tôi, hay là mua được 3 căn nhà ở thành phố tôi có 2 vợ chồng trong đó 1 người làm kỹ sư, người kia ở nhà chăm con.
226 triệu 1 hecta

Bác có chén gió ko đấy, nếu rẻ vậy bác giúp em mua nhé...
Bạn thật lòng mua, tôi giới thiệu bạn tôi ở trong UBND xã Thượng Ân cho bạn. Hai người trực tiếp làm việc với nhau. Tôi không đòi một món quà nào. Thế nhưng bạn gửi cho tôi mấy hạt giống Mướp Hương thì rất tốt. Thượng Ân không có mướp Hương.
Nửa triệu đôla Mỹ, tức là 500 nghìn đôla Mỹ. Số tiền này mua được 1 căn nhà cho 2 vợ chồng bác sỹ kỹ sư Mỹ ở California, hay là mua được 2 căn nhà như thế ở gần nhà tôi, hay là mua được 3 căn nhà ở thành phố tôi có 2 vợ chồng trong đó 1 người làm kỹ sư, người kia ở nhà chăm con.
226 triệu 1 hecta
Giá như vậy là đắt quá bác. Ở cạnh tp thái nguyên có 10 km ma giá con rẻ hơn. Địên nước, đường ngọn lành. Thung lũng mát lạnh bốn mùa đều lạnh, trồng rau vụ đông giữa mùa hè. Suối mát lạnh từ trong động chảy ra, động cao 60 m, dài vô hạn...cảnh đẹp như phong nhà kẻ bàng.vừa làm nông vừa làm du lich... Chỉ vài tỷ là mua cả thung lũng....

Back