• Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
    Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com

Tìm người hợp tác quản lý trang trại rau sạch

AQ101

Nhà nông chuyên nghiệp
Tình hình là công cuộc trồng rau sạch của mình đang tiến triển. Tuy nhiên do công việc quá nhiều bề bộn nên cần tìm người chung sức quản lý phụ trách mảng trồng trọt để tập trung vào khâu kinh doanh.
Vậy bác nào máu làm rau sạch thì xin mời nhé.
Điều kiện:
+ Có thời gian fulltime tập trung vào công việc
+ Có khả năng và kinh nghiệm quản lý.
+ Có tiền để đóng cổ phần cho trách nhiệm
Quyền lợi: thỏa thuận

Jerrychuot

Nhà nông chuyên nghiệp
Tình hình là công cuộc trồng rau sạch của mình đang tiến triển. Tuy nhiên do công việc quá nhiều bề bộn nên cần tìm người chung sức quản lý phụ trách mảng trồng trọt để tập trung vào khâu kinh doanh.
Vậy bác nào máu làm rau sạch thì xin mời nhé.
Điều kiện:
+ Có thời gian fulltime tập trung vào công việc
+ Có khả năng và kinh nghiệm quản lý.
+ Có tiền để đóng cổ phần cho trách nhiệm
Quyền lợi: thỏa thuận
Trại mình ở đâu vậy?

Vô Tình Kẻ

Nhà nông chuyên nghiệp
Bác cho em biết số tiền đóng cổ phần khoảng bao nhiêu để em em chuẩn bị! Đang khoái làm về món này.

AQ101

Nhà nông chuyên nghiệp
Bác cho em biết số tiền đóng cổ phần khoảng bao nhiêu để em em chuẩn bị! Đang khoái làm về món này.
Tiền chỉ là vấn đề sau khi gặp gỡ và đánh giá năng lục đối tác.

leviet_law

Nông dân @
Oh, lâu quá không gặp, làm ăn phát triển tốt là ok rồi.
Làm tốt nữa anh sang Lào khai phá đất trồng ở giữa rừng thì ok hơn, tôi đã trồng như vậy rồi, bỏ quên nó luôn mà nó lớn lúc nào không biết nữa.

AQ101

Nhà nông chuyên nghiệp
Oh, lâu quá không gặp, làm ăn phát triển tốt là ok rồi.
Làm tốt nữa anh sang Lào khai phá đất trồng ở giữa rừng thì ok hơn, tôi đã trồng như vậy rồi, bỏ quên nó luôn mà nó lớn lúc nào không biết nữa.
Sang Lào chắc môi trường sẽ thuận lợi hơn, nhưng nhân công sẽ khó hơn. Khi nào lớn hẳn thì mới tính sang đó được :)

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH