Tìm người quản lý và Lao động Trang trại

• Thread starter phamtan
  • Ngày gửi
P

phamtan

Guest
Tôi có 6ha đất ở Gia nghĩa, Đăk Nông (cách trung tâm gia nghĩa10km, trung tâm xã 4km) đang trong giai đoạn kiến thiết, đầu tư xây dựng cơ bản. Kế hoạch là làm trang trại trồng trọt + chăn nuôi.
Hiện đang thiếu người quản lý, trông nom và thực hiện các công việc của trang trại theo kế hoạch đặt ra.
Nếu bạn quan tâm xin liên lạc với tôi: Mr. Tân: 091 380 5686 email: tanpn@hcm.vnn.vn

Lương:
Lương cứng: 30 triệu/năm
Thưởng: 10% hoa lợi từ nông lâm sản cho nhân viên chia theo hệ số

Xin chào

Mình xin chân quản lý nghen!
Sẽ gửi Hồ sơ cá nhân qua mail.
Cảm ơn nhiều!

Mới nhận được email của Nguyễn Ngọc Huy qua email, không biết có phải bạn huytrunghieu khg?

hợp tác

Up vì cần thêm lao động nữa
chào bác Tân!
hiện mình đang cung cấp phân bón và thuốc BVTV.nếu được, bữa nào rảnh xin giao lưu thăm quan, hợp tác với Bác nhá:huh:.
chúc bác có nhiều sức khoẻ để thực hiện thành công dự án của mình!
Phạm Văn Trường, Tp.HCM

Chào Anh Tân, anh đã dự kiến trồng cây gì trên diện tích 6ha đó chưa, nếu chưa anh có thể gọi cho tôi theo số 0913466817 tôi có thể cung cấp một số thông tin cần thiết giúp ích nhiều cho công việc đầu tư của anh có hiệu quả hơn. Rất mong được hợp tác!

TRang trại đang trong giai đoạn kiến thiết cơ cản, cần người quản lý và lao động phổ thông, Lương cao và thưởng thêm cuối năm. Kiếm người khó quá

Ai xin làm chân quản lý, mời đến cùng làm quản lý thử
một ngày ngay ở nông trại. Ưu tiên người đến trước.
Người trúng tuyển nhận việc ngay. Không cần gửi email.
*

Bác đã tìm được người chưa ?
Công việc cụ thể ra sao ?
Tôi rất quan tâm đến công việc này.

chào a,
Khi thành lập trang trại có gì cần nguồn nguyên liệu bên thú y + thủy sản thì cứ alo e. mr Thành 01662090743.

Hồ sơ ứng tuyển lương quốc thành

Tôi có 6ha đất ở Gia nghĩa, Đăk Nông (cách trung tâm gia nghĩa10km, trung tâm xã 4km) đang trong giai đoạn kiến thiết, đầu tư xây dựng cơ bản. Kế hoạch là làm trang trại trồng trọt + chăn nuôi.
Hiện đang thiếu người quản lý, trông nom và thực hiện các công việc của trang trại theo kế hoạch đặt ra.
Nếu bạn quan tâm xin liên lạc với tôi: Mr. Tân: 091 380 5686 email: tanpn@hcm.vnn.vn

Lương:
Lương cứng: 30 triệu/năm
Thưởng: 10% hoa lợi từ nông lâm sản cho nhân viên chia theo hệ số

HỒ SƠ XIN VIỆC LƯƠNG QUỐC THÀNH

Lương Quốc Thành
Ngày sinh 12/01/1989
Giới tính Nam
Địa chỉ Mỹ Lợi-Phù Mỹ-Bình Định
Điện thoại 01699848742
Email quocthanh.traidatvo89@gmail.com
Hồ sơ Người tìm việc
Đã kích hoạt
Tiêu đề hồ sơ Quản Lý Nhân Sự & Kinh Doanh
Vị trí Quản lý or nhân viên
Ngành nghề Bán hàng
Chăm sóc khách hàng
Kinh doanh
Maketing
Tỉnh/Thành phố
HỒ CHÍ MINH và Tây NGUYÊN
Công việc mong muốn Trưởng phòng maketing,chăm sóc khách hàng tôi muốn phát huy hết năng lực và niềm đam mê công viêc của mình.Tôi mong muốn đươc góp phần phát triển cho thành công của công ty
Kỹ năng +Kỹ năng đàm phán thương lượng
+Chiụ được áp lực công việc
+Kỹ năng giao tiếp
+Kỹ năng bán hàng
Trình độ Đại học
Kinh nghiệm Thị trường
Trình độ tin học Kỹ thuật viên tin học (Đại học Bách Khoa Đà Nẵng)
Ngoại ngữ Tiếng Anh trình độ B)

Mức lương mong muốn 5-8 triệu
Hình thức làm việc Nhân viên chính thức
Sẵn sàng di chuyển Có

Bằng cấp/Chứng chỉ
2013 Kỹ sư kinh tế nông nghiệp
(Từ 9/2008-1/2013)
Đại học Quang Trung
Xếp loại: khá
Nội dung đào tạo
-Maketing về vật tư và các sản phẩm nông nghiệp
+Khả năng dự báo vệ thị trường nông sản
+Kỹ thuật tiếp cộng thị trường
+Phân tích thị trường
+Phương hướng và giải pháp mở rộng thị trường
+Kỹ thuật bảo quản nông sản và tạo thương hiệu cho sản phẩm
+Xử lý tình huống trong điều kiện bất thường
+Chăn nuôi và phương pháp điều trị
+Kỹ thuật sản xuất nông nghiệp bền vững .....

Người tham khảo
Ban Lãnh Đạo và Quản Lý Nhân Sự
Tôi rất mong nhận được sự hồi âm và trở thành thành viên của công ty.Để tôi thể hiện hết khả năng và niềm đam mê của mình, góp phần thúc đẩy vao sự phát triển của công ty.Đồng thời mang đến cho bà con nông dân những sản phẩm tốt nhất góp phần thúc đẩy nền nông nghiệp phát triển.

Xin chào bác Tân,

Em thì không phải là nông dân nên kinh nghiệm nghề nông thì không có nhiều !

Em thì có kinh nghiệm về quả lý kinh doanh, thu mua và lập kế hoạch kinh doanh.

Không biết có làm được vị trí quản lý bác cần không nhỉ !!?:)

Anh chỉ cần 1 quản lý,còn lao động phổ thông thì nên tuyển tại chỗ,lợi rất nhiều.Chỉ cần quản lý tốt,tin tưởng thì đơn gian hơn là đưa người tư nơi khác đến.

Bạn tuyển nhân viên có thể lên cộng đồng mạng giải trí thì nguồn nhân lực mới phong phú. Cũng ko nắm chắc bạn đã tuyển số lượng hồ sơ xong chưa nhưng nếu bạn quan tâm đến việc tuyển dụng trực tuyến thì giải pháp có lẽ sẽ khả quan hơn. Chúc bạn vui và thành công!

Chào anh Tân.
việc tìm người quản lý và lao động trang trại thấy đơn giản nhưng thực tế không phải vậy,đây là yếu tố góp phần quyết định thành công hay thất bại đó.Quản lý trang trại là làm việc gì...phải có chương trình công việc cụ tể,nếu trong thời kỳ KTCB căn cứ điều kiện thực tế ...phải XD được định mức lao động và các định mức khác...mới có cơ sở để quản lý.
Điều kiện khí hậu thổ nhưỡng tại Đăknông về trồng trọt và chăn nuôi, phải xem kỷ hoặc tham khảo ý kiến các đơn vị và cá nhân có chuyên môn trong lĩnh vực này để chọn cây trồng và con giống.

Chào anh Tân.
việc tìm người quản lý và lao động trang trại thấy đơn giản nhưng thực tế không phải vậy,đây là yếu tố góp phần quyết định thành công hay thất bại đó.Quản lý trang trại là làm việc gì...phải có chương trình công việc cụ tể,nếu trong thời kỳ KTCB căn cứ điều kiện thực tế ...phải XD được định mức lao động và các định mức khác...mới có cơ sở để quản lý.
Điều kiện khí hậu thổ nhưỡng tại Đăknông về trồng trọt và chăn nuôi, phải xem kỷ hoặc tham khảo ý kiến các đơn vị và cá nhân có chuyên môn trong lĩnh vực này để chọn cây trồng và con giống.
điều đó là đương nhiên mà bác. làm quản lý muốn chỉ tay năm ngón thì phải là người nói được tất cả mọi việc nhưng ko thể làm tất cả mọi việc. hì hì và mỗi ngón lên có 1 người bạn giỏi hơn mình.
hì hì. em không được như vậy đâu nhé. gọi là ứng cử cho vui mang tính khảo cổ học thôi

Back