• Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
    Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com

Tìm việc làm Nông nghiệp tại TP. Hồ Chí Minh

Chào mọi người,
Tôi tên là Nguyễn Thị Huyền Trang, ra trường được 1 năm chuyên ngành Nông học. Đang đi làm thị trường về phân bón và thuốc bảo vệ thực vật. Nhưng tôi không đam mê về công việc hiện tại.
Tôi mong muốn tìm được 1 việc làm trong phòng thí nghiệm, nghiên cứu về các loại giống cây trồng, sâu bệnh hại cây trồng, hoặc làm tại các vườn ươm, trồng cây.
Nay tôi lên diễn đàn Agriviet mong được quý công ty, anh chị đồng nghiệp và mọi người nếu có công việc, hay có nơi nào tuyển dụng xin hãy giúp đỡ cho tôi.
Xin cảm ơn quý công ty, anh chị đồng nghiệp và mọi người!
Email: nthtrang.nh@gmail.com
Số điện thoại: 01695360595

Last edited:

Loan Nguyen

Con gái Đất Võ
BQT WEBSITE
Chào mọi người,
Tôi tên là Nguyễn Thị Huyền Trang, ra trường được 1 năm chuyên ngành Nông học. Đang đi làm thị trường về phân bón và thuốc bảo vệ thực vật. Nhưng tôi không đam mê về công việc hiện tại.
Tôi mong muốn tìm được 1 việc làm trong phòng thí nghiệm, nghiên cứu về các loại giống cây trồng, sâu bệnh hại cây trồng, hoặc làm tại các vườn ươm, trồng cây.
Nay tôi lên diễn đàn Agriviet mong được quý công ty, anh chị đồng nghiệp và mọi người nếu có công việc, hãy có nơi nào tuyển dụng xin hãy giúp đỡ cho tôi.
Trên bài viết bạn nên để lại email hay số điện thoại để liên lạc nhé!
Chúc bạn sớm tìm thấy công việc yêu thích!

Trên bài viết bạn nên để lại email hay số điện thoại để liên lạc nhé!
Chúc bạn sớm tìm thấy công việc yêu thích!
Cảm ơn Loan Nguyen!
[DOUBLEPOST=1474386813][/DOUBLEPOST]
Chào mọi người,
Nay tôi lên diễn đàn Agriviet mong được quý công ty, anh chị đồng nghiệp và mọi người nếu có công việc, hay có nơi nào tuyển dụng xin hãy giúp đỡ cho tôi.

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH