tinh nuoi ga tre sll

minh tinh nuoi ga tre thit sll o dong nai quy mo lon . nhung ngai dau ra . moi nguoi tu van giup nhe . ai co dau ra chi luon nha

7anh-4

Nguyễn Ngọc Ánh
Tôi nghĩ đó là một ý tưởng hay vì xu hướng thị trường sẽ hướng tới những sản phẩm chất lượng cao như vậy. Tôi ở ngoài bắc cũng muốn nuôi mà mua con giống sll không biết có không. Bác nào biết có chỗ nào bán giống gà tre mách em với

proseries

Nhà nông tập sự
Bữa có anh trên này pm kêu mình nếu có gà thả vườn thì pm a mua gà tre nuôi 6 tháng dc 700g mua 100k/con. A mua lâu dài. Mà nghe nản.

Ga tre chi tinh con không ai tinh kg hết.100k 1 con dung gia rui.nuôi con nay cung hay tai no an it sức de khang tốt,minh cung dư định nuôi ma không có vốn va đất đang dành dụm sang năm mướn dat nuôi.chán đi làm mướn lắm rồi

Ga tre chi tinh con không ai tinh kg hết.100k 1 con dung gia rui.nuôi con nay cung hay tai no an it sức de khang tốt,minh cung dư định nuôi ma không có vốn va đất đang dành dụm sang năm mướn dat nuôi.chán đi làm mướn lắm rồi
ban co cho ban k vay
[DOUBLEPOST=1482635273][/DOUBLEPOST]ai co moi ban ga tre sll cho e xin voi

Mấy người anh cua mình nuôi sl it bán như vây còn sl nhiều thi mình không biet,tai tháng 3 mới bat đầu kiếm đất nuôi tê lắm tới tháng 9 mới có gà bán.lúc đó tranh thủ kiếm mối luôn
[DOUBLEPOST=1482641442][/DOUBLEPOST]Gà thịt thì mình còn không dám chắc chư trứng gà thì mình có thể tiêu thụ dc với giá từ 3n đen 3,5 1 trứng dc

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH