Toàn Quốc - Chậu Nhựa Cứng - Chậu Nhựa Mềm - Chậu Nhựa Treo

• Thread starter Pobbyx
  • Ngày gửi

Sản phẩm 2010 - Chậu treo A - bạn chọn màu nào ?

• Total voters
    32
Quảng cáo thế này mới gọi là quảng cáo nè. Mấy bác quảng cáo sơ sài quá sao bán được sản phẩm.
Quảng cáo có chất lượng !

Quảng cáo thế này mới gọi là quảng cáo nè. Mấy bác quảng cáo sơ sài quá sao bán được sản phẩm.
Quảng cáo có chất lượng !

hehe ! Cám ơn bác có lời khen .Chào mừng bác đến nhà B)

wa! quảng cáo hay quá, chúc bán bán được nhiều hàng, phải làm như vậy thì mọi người mới thấy được sản phẩm của bác để có muốn mua mà biết đường. bác ơi chỗ bác có dây treo chậu lan bằng kẽm không? giá cả thế nào? dây kẽm bọc nhựa của bác là gì em chưa thấy hình, bác up cho em xem với nhé

bác ơi ,up lại cho em xem cái hình chậu nhựa cứng đen và chậu nhựa cứng đỏ đi. và giá nữa

wa! quảng cáo hay quá, chúc bán bán được nhiều hàng, phải làm như vậy thì mọi người mới thấy được sản phẩm của bác để có muốn mua mà biết đường. bác ơi chỗ bác có dây treo chậu lan bằng kẽm không? giá cả thế nào? dây kẽm bọc nhựa của bác là gì em chưa thấy hình, bác up cho em xem với nhé

Em mong sao các bác nông dân @ nhà ta tham khảo học hỏi, quảng cáo hay và chuyên nghiệp như thế này thì sẽ thấy hiệu quả, nhiều bác đăng tin mua bán mà em nhìn thấy nản quá.

XEM thêm về Marketing tại http://kinhte.agriviet.com

Quảng cáo rất chi tiết, phải có hình ảnh , giá cả, số lượng thế thì ng mua mới an tâm alo tới.Cố gắng phát huy nha bác.

bác ơi ,up lại cho em xem cái hình chậu nhựa cứng đen và chậu nhựa cứng đỏ đi. và giá nữa

Bác tham khảo nhé !

@All : cám ơn mọi người ,có nhu cầu ủng hộ e nha:)

Mua bán như thế này mới hội nhập được với nền kinh tế thị trường hiện nay được chứ. Chúc cty làm ăn phát đạt.
À, các sản phẩm đó đã phân phối rộng rãi trên toàn quốc chưa vậy bác? mình muốn sở hữu vài sản phẩm để trồng kiểng chơi, mình ở miền trung.

Mua bán như thế này mới hội nhập được với nền kinh tế thị trường hiện nay được chứ. Chúc cty làm ăn phát đạt.
À, các sản phẩm đó đã phân phối rộng rãi trên toàn quốc chưa vậy bác? mình muốn sở hữu vài sản phẩm để trồng kiểng chơi, mình ở miền trung.

Chào bác ,cám ơn bác có lời khen .
Khoảng tầm cuối năm sẽ có đại lý phân phối ở Đà nẵng và Huế ,thuộc miền Trung ,sau khi có địa chỉ e sẽ up lên 2pic này :)

toi can mua chau, nhieu thu,mail lai cho toi ban gia va hinh anh; nhu chau den va chau do chi co hai thong so la mieng chau va dit chau phai khong con chieu cao la bao nieu nhi xinmail lai cho toi DC:cty vanthienthanh@gmail.com de toi nam bat chi tiet ro hon tat ca cac loai chaU NHE-GIAPHUOC78

toi can mua chau, nhieu thu,mail lai cho toi ban gia va hinh anh; nhu chau den va chau do chi co hai thong so la mieng chau va dit chau phai khong con chieu cao la bao nieu nhi xinmail lai cho toi DC:cty vanthienthanh@gmail.com de toi nam bat chi tiet ro hon tat ca cac loai chaU NHE-GIAPHUOC78

Thông số của loại chậu đen ,chậu đỏ là miệng chậu và chiều cao nha bác
Còn loại chậu mềm thì thứ tự thông số sẽ là miệng chậu ,chiều cao và đít chậu
Em đã gửi mail cho bác :)

bác up hình day kem bọc nhưa dùm em

Sáng mai sẽ có hình cho bạn :)

hôm tết em có mua chậu bông, người ta trồng trong cái chậu như thế này. em đã hỏi một số nơi nhưng chưa tìm mua được.

kích thước miệng khoảng 30cm, chiều cao 15cm. nhựa hơi cứng.
nếu bác có cung cấp thì cho em xin giá, em mua dùng thử khoảng 50 cái thôi
thanks

hôm tết em có mua chậu bông, người ta trồng trong cái chậu như thế này. em đã hỏi một số nơi nhưng chưa tìm mua được.

kích thước miệng khoảng 30cm, chiều cao 15cm. nhựa hơi cứng.
nếu bác có cung cấp thì cho em xin giá, em mua dùng thử khoảng 50 cái thôi
thanks

Chậu bên em kích thước lớn nhất là 240mm x 230mm x 170mm . Loại 30cm như a đề cập bên e hok có hàng .Thanks anh

Back