TP.HCM - Cung cấp chim trĩ giống, cảnh

chim trĩ nuôi có thể thả như gà nhưng phải kèm thêm 1 trong các điều kiện sau:
1) nuôi từ nhỏ, thả ra không sao. nhưng đừng có ai lùa nó nhé. lùa nó nó bay mất, không về đâu!
2) cắt lông cánh
3) cắt gân cánh
4) cột chân
5) tháo khớp đầu cánh.

g
fjkh'l
lfgfk;io;ko
5f084awj

Anh cho em hỏi, hiên em đang có rào lưới B40 để nuôi gà H'Mong, giờ em định thả thêm vài cặp Trĩ đỏ, liệu nó có bị lai với gà không.
1 con trống và 2 mái anh bán em nhiêu tiền, e ít tiền nên định mua 2 mái. Cảm ơn anh

Hi

Anh cho em hỏi, hiên em đang có rào lưới B40 để nuôi gà H'Mong, giờ em định thả thêm vài cặp Trĩ đỏ, liệu nó có bị lai với gà không.
1 con trống và 2 mái anh bán em nhiêu tiền, e ít tiền nên định mua 2 mái. Cảm ơn anh

- Lai với Gà thì chắc chắn là không bạn ah. Tuy nhiên đây là Chim nên nó bay, Rào B40 xung quanh ko thì chưa đủ, phải rào 5 mặt. ko thì chẳng còn bé nào đâu
- Về giá cả, thì mình có niêm yết giá trên Topic rồi, bạn cứ tham khảo nhé. Sẽ Fix cho người có thiện chí. vui lòng gọi mình nhé

bác này tếu nhỉ, hi hi hi..... em lam chuồng trại bồ câu xong chắc lên rinh vài cặp về chơi coi. Cái này mà nhiều như bác khách tới đãi nhậu thịt trĩ thì coi như vui chúa rồi, hi hi

hi

bác này tếu nhỉ, hi hi hi..... em lam chuồng trại bồ câu xong chắc lên rinh vài cặp về chơi coi. Cái này mà nhiều như bác khách tới đãi nhậu thịt trĩ thì coi như vui chúa rồi, hi hi

Rất vui và chào mứng bác đến nhé

chuồng trại nhìn đã quá, hy vọng có anh rồi thì bà con không phải mua "chim đểu" từ ... nữa. chúc đắt khách nhé!

Last edited by a moderator:
Thanks PK Tuấn nhé
Mình tính đầu tư thêm mấy loại 7 màu, gà lôi cho đa dạng. Hôm nào phải ghé chỗ anh Tuấn mới được

Back