Tp.HCM_Bán chồn hương bạch

• Thread starter khoangguyen
  • Ngày gửi
K

khoangguyen

Guest
Chào các bạn!
Mình cần bán 1 chú chồn hương bạch tạng với các đặc điểm sau:
  • Gới tính: Đực
  • Trọng lượng khoảng gần 4 kg, đuôi rất dài (khoảng hơn 80 cm).
  • Thức ăn chính là các loại trái cây(đặc biệt là chuối), thịt các loại.
  • Khá dạn người (có thể đút thức ăn).
  • Một điểm đặc biệt nữa là rất thích ăn chuột và bắt chuột sống rất giỏi.:ph34r:
Bạn nào mua thì liên lạc với mình qua số dt: 0996079339, giá cả: thương lượng. Rất mong tiếp người có th
iện chí! Cám ơn các bạn đã đọc tin (nhớ up phụ mình 1 tay nhe!Thanks). Một số hình ảnh:
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

lâu quá k gặ p , up phụ cho em nó mau đi nè .

Last edited by a moderator:
Còn con gà tiền mặt đỏ nào bán nữa không em ? anh chờ em 2 năm rồi

hôm bữa , đi trên đường Nguyễn Văn Trỗi , gần sân khấu kịch Hồng Vân , bị mắc mưa , mình chạy ké vào chỗ pet shop kế bên kịch Hồng Vân , thấy họ bán con này , hinh như nó là thú nhập chứ không phải bạch tạng đâu , mình hỏi thử họ nói giá cũng khá chát nên thôi . bạn nào xem quảng cáo tv hay sản phẩm sony cũng có anh chàng tay cầm con này

hôm bữa , đi trên đường Nguyễn Văn Trỗi , gần sân khấu kịch Hồng Vân , bị mắc mưa , mình chạy ké vào chỗ pet shop kế bên kịch Hồng Vân , thấy họ bán con này , hinh như nó là thú nhập chứ không phải bạch tạng đâu , mình hỏi thử họ nói giá cũng khá chát nên thôi . bạn nào xem quảng cáo tv hay sản phẩm sony cũng có anh chàng tay cầm con này
Bác có hình up lên anh em xem thử. Còn con này là chồn hương bạch tạng mắt đỏ (quốc tịch Việt nam mà chính xác thì quê em nó ở Cát Tiên). Xem thực tế nếu sai xin tặng bác về nuôi chơi chứ không bán.

nhìn đẹp thật.nhà chuột thì nhiều mà tiền ko nhiều,ko bt giá chừng nhiêu ha.

nhìn đẹp thật.nhà chuột thì nhiều mà tiền ko nhiều,ko bt giá chừng nhiêu ha.
cám ơn bạn ủng hộ. Tại chụp hình bằng máy cùi bắp nên vậy chứ nhìn bên ngoài em nó kute hơn nhiều.hihi

--------

up thê m cho hàng hiế m mau ra đ i nè ....
Cám ơn anh. Hôm nào e qua xem mấy con mèo nhen. Hẹn cafe hoài mà chưa đi được.

Last edited by a moderator:
Chồn rất đẹp

Chú chồn này có xuất xứ từ đâu vậy, chú này mà lai giống được, nuôi đại trà thì có giá trị kinh tế cao đây ha.

Chú chồn này có xuất xứ từ đâu vậy, chú này mà lai giống được, nuôi đại trà thì có giá trị kinh tế cao đây ha.
Cám ơn bạn đã gợi ý. Mình nghĩ việc này có thể làm được vì thấy người ta cho nhím bạch ghép đôi cũng ra con bạch tạng. Chồn xuất xứ Viet Nam nhen bạn.

Back