Trò chơi "Hãy ban nick người phía trên bạn!!!"

• Thread starter ngoinhanhotrenthaonguyen
  • Ngày gửi
Ban nick Boi vì tội chậm trễ để NNN bị maymoc... "bắt nạt"!

ha ha ha boi ơi la boi ơi thấy NNN binh maymoc kìa ha ha
ban nick boi vì tôi chậm trễ thả xong rồi mới báo.
ban nick NNN vì tội cấm boi cản trở việc thả dê ha ha ha beeeeeeeeeeee...heeee :3^:

band nick NNN vì cái tội cố tình gây thương nhớ rồi cản trở việc giải quyết tình trạng thương nhớ

Anh Boi ơi ời, phụ NNN một tay bắt con dê
này bỏ vô chuồng với, ngày mai 2 anh em mình mần một bữa... "lẩu dê" anh Boi há!

Ban nick maymoc vì NNN không biết maymocnongnguco... bao nhiêu tuổi???

Ban nick anh Boi vì... vì NNN không thích anh Boi nói "NNN cố tình gây thương nhớ rồi cản trở việc giải quyết tình trạng thương nhớ"!
NNN vô tư trong sáng mà!!!

ha ha ha ban nick NNN cái tội bắt dê mà còn hỏi tuổi.beee....he.....dạ thưa chị dê em còn tơ chỉ lấy lông dc thôi cho em sống,để em tuyển mấy dê cụ vào chị mần hén :020:

Band nick NNN vì cái tội ngây thơ trong sáng, con nai vàng ngơ ngác - cạp chết bác thợ săn :lol:
band nick maymoc vì tội dê già đột lốt dê tơ B)

thôi em mệt rồi không chơi nữa chị NNN và anh boi chơi tiếp đi nhà em cháy rồi.

ban nick a boi vì ko bảo vệ đc mấy em gái xinh tươi nhà ta để người nơi khác mang dê tới thả
ban nick mình luôn để khỏi bị chém keke

thôi em mệt rồi không chơi nữa chị NNN và anh boi chơi tiếp đi nhà em cháy rồi.

Ha..ha...maymocnongnguco nãy giờ "khóc" với Tigon các bạn ơi! Haizzz...thiệt là tội nghiệp quá đi à! Cậu ấy vào đây giả bộ..."thả" gì gì đó với em gái tui. Dẫn link cho bạn gái vào chơi chung. Ai nhè...mới bước vào cửa thấy cậu ấy đang hăm hở quá, cổ giận ảnh luôn!
Tiengdan_codoi cẩn thận đấy!
Đúng là oan cho cậu ấy rồi!

hở hơ, bị bạn gái giận lun rùi àh :137:
cái tội ham chạy rông thả dê :171:
ban luôn nick tigon vì cái tội "Bà Tám của năm" trên Agriviet

Maymoc cũng vừa khóc lóc với em chị tigon uiii, thiệt là tội nghiệp cho cậu ấy quá mà em thì hổng có cách nào để... "chữa cháy" giúp cậu ấy cả??? Huhu... :79:

Coi bộ "tội" của NNN cũng đáng bị ban nick "thật" lắm à!!! :82:

Anh tiengdan_codoi mới cưới vợ, coi chừng đó nha!!! Ha ha... :70:

keke, vk mình đag ngồi chung cố vấn keke. cũng may nhà ko cháy...... mà cháy thì cháy cho to chứ cháy nhỏ mất công khói cay mắt.
ban nick tigon luôn vì cái tội biết mà ko báo sớm keke

keke, vk mình đag ngồi chung cố vấn keke. cũng may nhà ko cháy...... mà cháy thì cháy cho to chứ cháy nhỏ mất công khói cay mắt.
ban nick tigon luôn vì cái tội biết mà ko báo sớm keke

Ban nick Tiengdan_codoi vì cái tội để vợ làm cố vấn!

Back