Trồng dừa xiêm nuôi gà, bò

• Thread starter hackercubi
  • Ngày gửi
Đây là ý tưởng riêng của em nhờ các bác đóng góp ý kiến
Vẫn mảnh đất 6500 m2 có dư, có ao khoảng 250m2
Quê em tại Yên định, Thanh Hoá
Giờ nhân công ở nhà còn 2 ông bà gần 60 tuổi vẫn còn khoẻ mạnh và chị dâu mới cưới chưa có công ăn việc làm.
Nên em định đầu tư mô hình trang trại như tiêu đề, vấn đề là phải có thu nhập ngắn hạn để nuôi cái dài hạn.
Em muốn tham khảo ý kiến các bác là mô hình này có khả thi hay không và cần số vốn khoảng bao nhiêu tiền
Chân thành cảm ơn!

hay đấy cố lên a, e cũng đang đi làm VP đang lên kế hoạch + học ? quyết thắng nào

Bác ơi
Em đang muốn biết mô hình và hiệu quả đc ko ạ?
Em gần chỗ bác muốn học hỏi

Loại ngô này nhìn như đồ trang sức! nhìn k ngon nhưng không biết năng suất có cao không
Bạn ở đâu yên định . Minh củng ở thành hóa đang bỏ việc về quê làm trang trại. Minh có bác gái ở thị trấn quán lào. Có gịp lên dó minh tham quan mô hình của bạn

Giờ nhân công ở nhà còn 2 ông bà gần 60 tuổi vẫn còn khoẻ mạnh và chị dâu mới cưới chưa có công ăn việc làm.
Nên em định đầu tư mô hình trang trại như tiêu đề, vấn đề là phải có thu nhập ngắn hạn để nuôi cái dài hạn.
Em muốn tham khảo ý kiến các bác là mô hình này có khả thi hay không và cần số vốn khoảng bao nhiêu tiền
Chân thành cảm ơn!
Chân thành cảm ơn!
bạn ở đâu yên định vậy . mình ở định thành yên định này . cuối năn nay mình cũng về quê khởi nghiệp VAC . bạn cũng giống mình về ý định trồng dừa xiêm đấy

Back