Tự trị bệnh - không dùng thuốc.

Thưa hai bạn nuoide và levuong79,
Tháng rồi, hai bạn có yêu-cầu tôi kể lại chuyện tôi bệnh viêm gan, chuyển sang ung-thư, và tôi đã tư trị ung-thư, không dùng thuốc như thế nào. Lúc đó tôi không tiện kể lại, không biết hai bạn còn có hứng-thú nghe không? Và điều quan-trọng là chuyện hơi dài, có làm trở ngại gì cho diễn-đàn không?

Nếu không còn cần, hoặc trở ngại thì thôi, chúng ta xếp lại, nhưng nếu nên kể, thì kể ở trang nào.?
Thân.

Last edited:
Xin ý kiến bác Thuycanh

Cháu chào bác Thuycanh, tình cờ đc biết về pp chữa bệnh của bác, cháu ngồi đọc, copy 1 mạch từ đầu đến cuối để dành in ra ngồi đọc lại. Cháu muốn xin bác cho ý kiến, kn chữa bệnh cho mẹ cháu và cháu ạh. Chẳng là mẹ cháu bị Ung thư đại tràng, đang hóa trị, hiện tại thì men gan tăng nên phải truyền nước hạ men gan mới đc truyền hóa chất đợt 3 này bác ạh. Mẹ cháu sk ko tốt lắm, Cháu nên làm ntn ạ. Còn bản thân cháu thì bị VGB chục năm nay rồi, tháng trước cháu đi kiểm tra thì bs bảo gan cháu bị thô quá rồi, nên chữa trị sớm. Cháu sinh em bé đc 9 tháng rồi ạh, lúc mang bầu 32tuần cháu đi xn thì đang ở dạng ngủ yên, ko ngờ sinh xong bs siêu âm lại bảo gan kém quá, còn trẻ vậy mà. Hix...cháu trình bày lủng củng quá, mong bác giúp cháu ạh. Cháu cảm ơn bác nhiều ạh!

Mình có người nhà cũng bị bệnh gan. Sử dụng cây xạ đen uống đã khỏi. Nếu tin bạn pm mình sdt 0918375750 mình chỉ giúp cho. Không lừa đảo ăn tiền hay gì bạn nha

cháu đọc từ đầu mà có một số page không hiển thị rõ chắc là do lỗi máy tính của Cháu, cháu không thể biết được loại bồ công anh của Bác nói là loại nào. Bác cho cháu hỏi xem cây bồ công anh của Bác nói là loại gì với. Ai ở trong diễn đàn biết là loại bồ công anh gì trả lời giúp em với. Cho e xin tấm hình nữa thì tốt biết bao. Thanks you.

Bác thủy canh hôm nay tình cờ vào trang này tui đọc bài của bác ,bác viết tiếp cho mọi người biết với ,tui 60 tuổi rồi cám ơn bác .
Huynh Trung xin cho tui gmail của huynh tui muốn hỏi huynh nhiều thứ ,về thủy canh , cách xổ độc gan v...v

Back