Hỏi đáp Tư vấn nuôi ếch ở đắk lắk (BMT)

• Thread starter Tran Van Quoc
  • Ngày gửi
Em năm nay 21t vì có đam mê kinh doanh nên không biết bắt đầu từ đâu . Nhà em có 2 hồ cá lớn khoảng 7x25m , vì ba em nuôi cá trắm thất bại nên hồ để không , em muốn tận dụng hồ có sẵn để nuôi ếch và em đã tham khảo một số bài viết trên mạng nhưng phải trải nghiêm thực tế và tư vấn giúp em :) . Ai ở đắklăk cho em xin địa chỉ nuôi ếch để học hỏi và đầu tư đúng cách và phương pháp nuôi hiệu quả . Cảm ơn ace đã đọc bài viết , em cảm ơn

Chỗ bạn mùa lạnh chắc lạnh lắm hả bạn , con ếch này chịu nóng thì đc nhưng lạnh quá là thua , nếu bạn có điều kiện thì làm ngà nilon bao phủ hồ nuôi thì mới nuôi đc mùa lạnh , ko thì chỉ nuôi đc từ tháng 3 đến tháng 9 âm lịch thôi , mình cũng đang nuôi ếch ở bình dương , bạn nên qua trang chăn nuôi và đọc bài viết BƯỚC CHUYỂN MÌNH CHO CON ẾCH , đọc hết các trang đó là bạn sẽ biết bắt đầu từ đâu .

Chỗ bạn mùa lạnh chắc lạnh lắm hả bạn , con ếch này chịu nóng thì đc nhưng lạnh quá là thua , nếu bạn có điều kiện thì làm ngà nilon bao phủ hồ nuôi thì mới nuôi đc mùa lạnh , ko thì chỉ nuôi đc từ tháng 3 đến tháng 9 âm lịch thôi , mình cũng đang nuôi ếch ở bình dương , bạn nên qua trang chăn nuôi và đọc bài viết BƯỚC CHUYỂN MÌNH CHO CON ẾCH , đọc hết các trang đó là bạn sẽ biết bắt đầu từ đâu .
Vào đầu mua đông cỡ tháng 11 âm lịch là bắt đầu lạnh thôi anh . Mà e phải tìm mua ếch giông nữa tại ở chổ em tìm mà ko thấy ai hết

Khi nào cần giống ếch alo em nhé các anh chị! 012.33.98.78.38 mr. Bắc luôn có giống vụ thuận nghịch.

Có ai biết chỗ nào thua mua ếch thịt ko.
E có 1500 con ếch sắp thành bán mà ko biết chỗ nào mua số lượng nhiều cả. Ai biết chỉ e với nha. 01694 258 879 .e tên huy

Back