• tư vấn thiết kế, tư vấn phong thủy

Thảo luận trong 'MuaBán: ngành Thủy Sản' , 17/6/10

Trạng thái chủ đề:
    Không còn mở để tiếp tục thảo luận
    1. THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: Nguyễn Thị Hạnh
      - Địa chỉ: H2b Quang Trung,P10, Q. Go Vap, TP. HCM
      - Tel, Fax: 085409888FaX ::: FaX
      - email: nguyenhanh@anvietgroup.vn
      ================================

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--> <!-- /* Font Definitions */ @font-face {font-family:Wingdings; panose-1:5 0 0 0 0 0 0 0 0 0; mso-font-charset:2; mso-generic-font-family:auto; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:0 268435456 0 0 -2147483648 0;} @font-face {font-family:Tahoma; panose-1:2 11 6 4 3 5 4 4 2 4; mso-font-charset:0; mso-generic-font-family:swiss; mso-font-pitch:variable; mso-font-signature:1627421319 -2147483648 8 0 66047 0;} /* Style Definitions */ p.MsoNormal, li.MsoNormal, div.MsoNormal {mso-style-parent:""; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:13.0pt; mso-bidi-font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} p.MsoHeader, li.MsoHeader, div.MsoHeader {mso-style-link:" Char Char1"; margin:0in; margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; tab-stops:center 3.25in right 6.5in; font-size:12.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";} a:link, span.MsoHyperlink {color:blue; text-decoration:underline; text-underline:single;} a:visited, span.MsoHyperlinkFollowed {color:purple; text-decoration:underline; text-underline:single;} span.CharChar1 {mso-style-name:" Char Char1"; mso-style-locked:yes; mso-style-link:Header; mso-ansi-font-size:12.0pt; mso-bidi-font-size:12.0pt; mso-ansi-language:EN-US; mso-fareast-language:EN-US; mso-bidi-language:AR-SA;} @page Section1 {size:8.5in 11.0in; margin:27.0pt 1.25in .5in 1.5in; mso-header-margin:.5in; mso-footer-margin:.5in; mso-paper-source:0;} div.Section1 {page:Section1;} /* List Definitions */ @list l0 {mso-list-id:1122915375; mso-list-type:hybrid; mso-list-template-ids:1289009438 -803150122 67698691 67698693 67698689 67698691 67698693 67698689 67698691 67698693;} @list l0:level1 {mso-level-start-at:0; mso-level-number-format:bullet; mso-level-text:; mso-level-tab-stop:39.0pt; mso-level-number-position:left; margin-left:39.0pt; text-indent:-.25in; font-family:Wingdings; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-font-family:"Times New Roman";} ol {margin-bottom:0in;} ul {margin-bottom:0in;} --> <!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> <p class="MsoNormal" style="text-align: justify; line-height: 150%"><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: blue">C&ocirc;ng Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư X&acirc;y Dựng An Việt ( AnVietCons ) <em>- l&agrave; nh&agrave; thầu thiết kế h&agrave;ng đầu</em> <em>&nbsp;với đội ngũ </em></span><em><span style="line-height: 150%; color: blue">kiến tr&uacute;c sư, kỹ </span></em><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: blue">sư&nbsp; năng động, nhiệt huyết, lu&ocirc;n mang &yacute; tưởng v&agrave;o cuộc sống, ch&uacute;ng t&ocirc;i sẽ l&agrave;m cho căn&nbsp; nh&agrave; của bạn thật ấm &aacute;p đ&uacute;ng như bạn mong muốn. Ch&uacute;ng t&ocirc;i đ&atilde; rất th&agrave;nh c&ocirc;ng trong c&aacute;c mặt:</span></em></p> <p class="MsoNormal" style="text-align: justify; text-indent: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black"> &nbsp;&nbsp; Tư vấn đầu tư x&acirc;y dựng, </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">tư vấn phong thủy, tư vấn c&aacute;c thủ tục về x&acirc;y dựng</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black"> &nbsp;&nbsp; &nbsp;</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Thiết Kế tổng mặt bằng , Thiết Kế Kiến Tr&uacute;c , Thiết Kế Nội Thất , Thiết Kế Ngoại Thất đối với c&aacute;c c&ocirc;ng tr&igrave;nh x&acirc;y dựng d&acirc;n dụng , c&ocirc;ng nghiệp văn h&oacute;a, thể thao khu c&ocirc;ng nghiệp , khu chế xuất...</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Thiết kế kết cấu c&aacute;c c&ocirc;ng tr&igrave;nh d&acirc;n dụng &amp; c&ocirc;ng nghiệp.</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Thiết kế hệ thống cấp tho&aacute;t nước &ndash; m&ocirc;i trường nước.</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Dịch vụ Thiết Kế v&agrave; Tổng Dự to&aacute;n , kiểm định chất lượng c&ocirc;ng tr&igrave;nh x&acirc;y dựng d&acirc;n dụng </span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Thi c&ocirc;ng trọn g&oacute;i nội thất, thi c&ocirc;ng x&acirc;y dựng nh&agrave; ở, nh&agrave; h&agrave;ng, kh&aacute;ch sạn, văn ph&ograve;ng , bar, caf&eacute;, hội chợ, triễn l&atilde;m, event, s&acirc;n khấu&hellip;</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Cung cấp c&aacute;c sản phẩm nội thất như b&agrave;n ghế, giường tủ, v&aacute;ch ngăn, ghế... với c&aacute;c h&igrave;nh thức, chất liệu mẫu m&atilde; đa dạng phong ph&uacute;, chất lượng trong nước v&agrave; ngoại nhập.</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">L&agrave;m mới sửa chữa, khắc phục những phần việc về điện nước</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Sửa chữa, ho&agrave;n thiện v&agrave; x&acirc;y mới nh&agrave; d&acirc;n dụng.</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Thi c&ocirc;ng sửa chữa nh&agrave; ở ,chung cư, biệt thự&hellip;</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.25in; line-height: 150%"><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Tahoma; color: red">&nbsp;</span></em><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">Khảo s&aacute;t địa h&igrave;nh, địa chất, đ&aacute;nh gi&aacute; t&aacute;c động m&ocirc;i trường.</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 21pt; line-height: 150%"><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ</span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; line-height: 150%; color: black">&nbsp; &nbsp; &nbsp;Gi&aacute;m s&aacute;t thi c&ocirc;ng c&ocirc;ng tr&igrave;nh x&acirc;y dựng </span></em></strong></p> <p class="MsoNormal"><span style="font-size: 10pt; color: black">&Yacute; thức được rằng mỗi c&ocirc;ng tr&igrave;nh c&oacute; gi&aacute; trị thẩm mỹ cao lu&ocirc;n l&agrave; dấu hiệu cho sự trưởng th&agrave;nh v&agrave; ph&aacute;t triển của x&atilde; hội cũng như thương hiệu <strong>An Việt,</strong> g&oacute;p phần tạo n&ecirc;n nền kiến tr&uacute;c hiện đại mang đậm t&iacute;nh truyền thống độc đ&aacute;o của d&acirc;n tộc Việt. Mỗi c&ocirc;ng tr&igrave;nh lu&ocirc;n l&agrave; t&acirc;m huyết của đội ngũ kiến tr&uacute;c sư <strong>An Việt</strong> mang đến kh&ocirc;ng gian sống tốt đẹp hơn cho mỗi người sử dụng. Ch&uacute;ng t&ocirc;i lu&ocirc;n mong muốn đựơc l&agrave; đối t&aacute;c l&acirc;u d&agrave;i của qu&yacute; kh&aacute;ch.</span></p> <p class="MsoNormal"><strong><em><span style="font-size: 10pt; color: black">&nbsp; </span></em></strong><strong><em><span style="font-size: 10pt; color: red">Chương tr&igrave;nh khuyến m&atilde;i d&agrave;nh cho kh&aacute;ch h&agrave;ng thiết kế - thi c&ocirc;ng trọn g&oacute;i với c&ocirc;ng ty :</span></em></strong><span style="font-size: 10pt; color: black" /></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 39pt; text-indent: -0.25in"><!--[if !supportLists]--><span style="font-size: 10pt; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span><!--[endif]--><span style="font-size: 10pt">Kh&aacute;ch h&agrave;ng được miễn ph&iacute; tư vấn &amp; thiết kế. <span style="color: black" /></span></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 39pt; text-indent: -0.25in"><!--[if !supportLists]--><span style="font-size: 10pt; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span><!--[endif]--><span style="font-size: 10pt">Được hỗ trợ xin ph&eacute;p x&acirc;y dựng. <span style="color: black" /></span></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 39pt; text-indent: -0.25in"><!--[if !supportLists]--><span style="font-size: 10pt; font-family: Wingdings; color: black">Ÿ&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; </span><!--[endif]--><span style="font-size: 10pt">Miễn ph&iacute; hồ sơ ho&agrave;n c&ocirc;ng.&nbsp;<span style="color: black" /></span></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 21pt"><strong><span style="font-size: 10pt">Li&ecirc;n hệ&nbsp;ph&ograve;ng kinh doanh&nbsp;để biết th&ecirc;m chi tiết. </span></strong><span style="font-size: 10pt; color: black" /></p> <p class="MsoNormal"><strong><em><span style="font-size: 10pt">&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Th&ocirc;ng tin li&ecirc;n hệ:</span></em></strong></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in"><em><span style="font-size: 10pt">C&ocirc;ng Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư X&acirc;y Dựng An Việt </span></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in"><em><span style="font-size: 10pt">Địa chỉ: H2B Quang Trung, P.10, Quận G&ograve; Vấp, TPHCM.</span></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in"><em><span style="font-size: 10pt">Điện thoại<strong>: <span style="color: red">08. 5409.8888</span></strong>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; Di Động: <strong><span style="color: red">0985.997.187 (Mr.To&agrave;n)</span></strong></span></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in"><em><span style="font-size: 10pt">&nbsp;<strong><span style="color: red">0169.366.8466 ( Ms.Uy&ecirc;n )</span></strong> Fax: 08. 3989.6821</span></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">Email:&nbsp;&nbsp; <a href="mailto:info@anvietgroup.vn">info@anvietgroup.vn</a><span style="font-size: 10pt" /></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">Website: </p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">- <a href="http://www.tuvanxaynha.vn/">www.tuvanxaynha.vn</a>&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;- <a href="http://www.dutoancongtrinh.com/">www.dutoancongtrinh.com</a> </p> <p class="MsoNormal">&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; - <a href="http://www.kientruccongtrinh.com/">www.kientruccongtrinh.com</a>&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;- <a href="http://www.khaosatxaydung.com/">www.khaosatxaydung.com</a> </p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">- &nbsp;<a href="http://www.thicongxaylap.vn/">www.thicongxaylap.vn</a>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;- <a href="http://www.dichvuxaydung.vn/">www.dichvuxaydung.vn</a><em><span style="font-size: 10pt" /></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">- &nbsp;<a href="http://www.phanmemxaydung.vn/">www.phanmemxaydung.vn</a>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; &nbsp;- <a href="http://www.thietbixaydung.vn/">www.thietbixaydung.vn</a> <em><span style="font-size: 10pt" /></em></p> <p class="MsoNormal" style="margin-left: 0.5in">- <u><span style="color: #3333ff">www.nenmongcongtrinh.com</span></u> &nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;- <u><span style="color: #3333ff">www.ketcaucongtrinh.com </span></u><em><span style="font-size: 10pt" /></em></p> <p class="MsoNormal">&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; - <a href="http://www.vanphongchothue.vn/">www.vanphongchothue.vn</a>&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp;&nbsp; - <a href="http://www.xaydung.aisa/">www.xaydung.aisa</a> <em><span style="font-size: 10pt" /></em></p> <p class="MsoNormal">&nbsp;</p>

Đang tải...
    Trạng thái chủ đề:
    Không còn mở để tiếp tục thảo luận