Tư vấn trồng cây ngắn ngày

• Thread starter tranvietnha
  • Ngày gửi
Chào cả nhà!
Em có khoảng 5 ha đất ở Hòa Bình,đất tơi xốp, dễ thoát nước. đầu năm tới em định trồng cây ngắn ngày, nhờ mọi người tư vấn cho em nên trồng cây gì có khả năng lãi 150-200 triệu/ ha
Trân trọng cảm ơn

đúng rồi 5ha mà trồng cây ngắn ngày quá phí bạn ơi, lập kế hoạch \trô@ng cây dài ngày đi. xen cây ngắn ngày nuôi cây dài ngày.

Em trồng bưởi và cam được hơn 2 tháng rồi ạ. Bây giờ định trồng cây ngắn ngày để kiếm tiền trả công nhân, nhờ mọi người tư vấn giúp e với

Tháng trước đi vặt chanh leo vs ông anh (buôn chanh) mạn qua dốc Cun giá 15.000/kg.
Bạn ở mạn nào HB ,giá cả đất đai thế nào?Mình cũng đang tìm vài ha làm vườn.:)

Tháng trước đi vặt chanh leo vs ông anh (buôn chanh) mạn qua dốc Cun giá 15.000/kg.
Bạn ở mạn nào HB ,giá cả đất đai thế nào?Mình cũng đang tìm vài ha làm vườn.:)
Em ở lương sơn- hòa bình, gần khu chợ bến
đúng rồi 5ha mà trồng cây ngắn ngày quá phí bạn ơi, lập kế hoạch \trô@ng cây dài ngày đi. xen cây ngắn ngày nuôi cây dài ngày.
Em trồng bưởi và cam được hơn 2 tháng rồi ạ. Bây giờ định trồng cây ngắn ngày để kiếm tiền trả công nhân, nhờ mọi người tư vấn giúp e với

nằm mơ hay sao đòi trồng xen mà có trămtr/ he cháu giáo sư lân hùng, lân dũng cũng chưa được tư vấn miễn phí cây ấy đâu.

nằm mơ hay sao đòi trồng xen mà có trămtr/ he cháu giáo sư lân hùng, lân dũng cũng chưa được tư vấn miễn phí cây ấy đâu.
oh, diễn đàn này là nơi chia sẻ kinh nghiệm, kiến thức mà anh. em chỉ nhờ mọi người tư vấn trồng cây gì cho hiệu quả với mô hình của em. còn lãi được hay ko còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố

oh, diễn đàn này là nơi chia sẻ kinh nghiệm, kiến thức mà anh. em chỉ nhờ mọi người tư vấn trồng cây gì cho hiệu quả với mô hình của em. còn lãi được hay ko còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố
pó tay.com lý sự cùn.

bác hơi quá lời rồi. Em chỉ muốn nhờ tư vấn thôi, ai biết hoặc muốn chia sẻ thì giúp. Em mới làm nên chưa có nhiều kinh nghiệm

gần khu chợ bến tuần nào minh cũng đi qua đó 2 lần bạn có thẻ trồng cà tím, lạc, dư hấu... đó là những cây ngăn ngày nhanh thu có thẻ trông xen khi cây chưa khép tán. mà sao bây giờ nhiều người trồng bưởi và cam thế nhỉ, thấy giá cao là cứ đua nhau làm đến khi nhiều giá thấp là chán ngay

Ở Hòa Bình thì đất phù hợp với cây có múi là chính. Còn đầu ra bọn em phải tìm trước rồi mới trồng. Mình sản xuất cái thị trường cần

Chào cả nhà!
Em có khoảng 5 ha đất ở Hòa Bình,đất tơi xốp, dễ thoát nước. đầu năm tới em định trồng cây ngắn ngày, nhờ mọi người tư vấn cho em nên trồng cây gì có khả năng lãi 150-200 triệu/ ha
Trân trọng cảm ơn
Bạn nghiên cứu xem có trồng được hoa hồng không. Hoa hồng giá trị cũng cao lắm

Back