1. Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
      Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com
      Dismiss Notice

tuyển công nhân trang trại. ăn, ở tại trang trại

Thảo luận trong 'Tuyển dụng - Tìm việc ngành nông lâm' , 14/11/15

1. trinhtoan1 Nhà nông tập sự

mình cần tuyển 01 nam hoặc nữ. nhiệt tình, chịu khó, thật thà. công việc thực hiện như sau:

trang trại 1- Trực tiếp ăn/ở tại trang trại. làm việc tại trang trại các công việc như: tưới nước, làm cỏ, bón phân. chăm sóc các loại hoa, cây cảnh. phun thuốc BVTV; ....quản lý luôn 02 - 04 người công nhân tại trang trại.

Trang trại 2- Đứng bán thuốc BVTV. và trông coi trang trại. chăm sóc bón phân...cho cây ăn quả, cây hoa....và quản lý 01 - 4 công nhân
      mội chi tiết các bạn gửi hồ sơ vào mail: toan.rsv@gmail.com
      trong đó các bạn nêu rõ bằng cấp. quê quán, tuổi, tình trạng hôn nhân, mức lương mong muốn. sở thích. điểm mạnh( nêu 3 điểm đặc trưng nhất), điểm yếu bản thân( nêu 3 điểm đặc trưng nhất).
      thân ái

Đang tải...
    2. nam10185

nam10185 Học làm nông dân

Trang trại ở đâu vậy bạn. Nếu ở Thanh Hóa thì mình sẽ gửi thông tin bạn yêu cầu để xét tuyển.

3. trinhtoan1

trinhtoan1 Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      ky su nông nghiep
      thanh hóa bạn nhé

4. thuhang

thuhang Nhà nông nghiệp dư

b ở huyện nào Thanh Hóa vậy?

5. trinhtoan1

trinhtoan1 Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      ky su nông nghiep
      mình ở 2 xã định bình và xã yên ninh huyện yên định, thanh hóa. bạn có gì gửi CV vào mail cho mình nhé