Tuyển kỹ sư nông nghiệp làm việc tại Hà Nội & Ba Vì

• Thread starter Tôi tự nhiên
  • Ngày gửi
T

Tôi tự nhiên

Guest
Chào các bạn,

Bên tôi đang sản xuất và kinh doanh thực phẩm sạch. Hiện chúng tôi đang có nhu cầu tuyển vị trí quản lý trang trại/kỹ thuật.
Yêu cầu: tốt nghiệp đại học/cao đẳng trong lĩnh vực nông nghiệp, có đam mê và chia sẻ được giá trị về nông nghiệp hữu cơ.
Địa điểm làm việc: Hà Nội và Ba Vì.
Các bạn quan tâm vui lòng email toitunhien@gmail.com hoặc dt 0984.228.768.

Xin cảm ơn

theo mình đc biết trang trại I- Nature có đông đảo các tân kĩ sư nông nghiệp đang làm việc tại đó. bản thân mình cũng từng làm việc và tiếp xúc với các bạn ấy rồi nên biết đc các bạn ấy rất năng động, nhiệt tình và đầy sức sáng tạo. tại sao chủ thớt ko lựa chọn người ưu tú trong số họ nhỉ? i- nature là 1 mô hình rất hay,nhưng có vẻ sản xuất theo những gì là tự nhiên nhất nên có vẻ năng suất hơi thấp.

theo mình đc biết trang trại I- Nature có đông đảo các tân kĩ sư nông nghiệp đang làm việc tại đó. bản thân mình cũng từng làm việc và tiếp xúc với các bạn ấy rồi nên biết đc các bạn ấy rất năng động, nhiệt tình và đầy sức sáng tạo. tại sao chủ thớt ko lựa chọn người ưu tú trong số họ nhỉ? i- nature là 1 mô hình rất hay,nhưng có vẻ sản xuất theo những gì là tự nhiên nhất nên có vẻ năng suất hơi thấp.

Cám ơn Bình Nước quan tâm tới nhóm nông nghiệp bên mình. Mình cũng muốn thế nhưng mọi việc không chỉ đơn thuần như vậy. Mặt khác như Bình Nước có nói làm hữu cơ hay tự nhiên có rất nhiều trở ngại.

Back