vẫn là một giấc mơ

• Thread starter ngocnhuy
  • Ngày gửi
Hôm nay vào thăm quan trại heo quy mô 30 nái đang hoàn thành .tại huyện long mỹ tỉnh hậu giang. heo hậu bị của greenfeed.đã có 16 e.nhìn mà thèm quá.mình nghĩ là gf24.ai đó biết về công ty này góp ý cho mình với.quy mô khoảng 10 đến 20 e thui

Hihi. Nuôi heo nái là phải có kinh nguyệt bn à.
Chắc bạn cũng có kn về heo nái nên khởi đầu mới làm 10 đến 20 em

Hihi. Nuôi heo nái là phải có kinh nguyệt bn à.
Chắc bạn cũng có kn về heo nái nên khởi đầu mới làm 10 đến 20 em
cuối cùng thì cũng hiểu ra vấn đề , đàn ông lấy đâu ra kn mà nuôi heo nái kia chứ

Đùa thôi, chứ 10 nái mà tuyển chọn cho tốt thì nuôi cũng lãi đó. Mình thì đang 5nái 50 thịt

Đùa thôi, chứ 10 nái mà tuyển chọn cho tốt thì nuôi cũng lãi đó. Mình thì đang 5nái 50 thịt
Mình đang nuôi 1 nái và nái đó mới đẻ 1 con hihi.vẫn là giấc mơ.có khả thi hay ko nếu mình nuôi 10 nái và kinh nghiệm kể như bằng 0 nhỉ

Nái đẻ một con thì thua rồi.
Mình thì bắt đầu từ dễ nhất 1 nái móng cái thôi, nhưng muốn nhân đàng thù rất dễ cung rất nhanh chỉ sợ ko có chuồng nuôi thôi.
Nếu bạn chọn bài toán khó làm trước thì có thể bạn sẽ ko có điểm những bài toán dễ

B
Nái đẻ một con thì thua rồi.
Mình thì bắt đầu từ dễ nhất 1 nái móng cái thôi, nhưng muốn nhân đàng thù rất dễ cung rất nhanh chỉ sợ ko có chuồng nuôi thôi.
Nếu bạn chọn bài toán khó làm trước thì có thể bạn sẽ ko có điểm những bài toán dễ
Bạn chưa lấy vợ ak mà ko biết nái đẻ 1 con.hìhi.bạn nói cũng fải.nhưng mình chọn con đường đó và sẽ cố gắng.

Chắc ông có gia đình trợ giúp,
Chứ tôi nghĩ đến lấy vk có con lấy gì nuôi nó . rồi vk ck cãi nhau hoài

Dan bac lieu ma Nuoi heo lam gi Chu oi, mua thuyen ra Danh ca 1 lan vai Ty nhu choi ^^.

Back