về việc bỏ phiếu lập hội trưởng hội nuôi gà

• Thread starter vuongthuy11
  • Ngày gửi
Em lập topic này nhằm mục đích cho các thành viên trong hội nuôi gà do bác di len lam giau lập bầu chọn hội trưởng, mỗi ngưởi chúng ta bỏ một phiếu ai được nhiều phiếu nhất thì được làm hội trưởng.

Em bỏ phiếu cho bác đi lên làm giau

em cũng vậy chọn bác dilenlamgiau.nhưng cho em hỏi:hiện tại hội mình được bao nhiêu thành viên rồi các bác

--------

em cũng vậy chọn bác dilenlamgiau.nhưng cho em hỏi:hiện tại hội mình được bao nhiêu thành viên rồi các bác

Last edited by a moderator:
theo ý kiến riêng của tôi thì trước mắt nên chọn chú dilenlamgiau làm hội trưởng. Vì thực tế của anh em nuôi gà thì chỉ có chú dilenlamgiau là hiện đang chăn nuôi gà công nghiệp với số lượng lớn. Không phải hội trưởng là người cái gì cũng biết , nhưng chính hội trưởng sẽ là cầu nối giữa anh em chăn nuôi gà với nhau. Thực sự chúng ta rất là cần những kinh nghiệm thực tế cũng như những quy trình kỹ thuật trong chăn nuôi Gà. Cho nên rất cần sự chia sẽ kinh nghiệm quý bào của anh em.
Đồng thời tôi cũng xin nói rõ là :
ANH EM NÀO CÓ KHẢ NĂNG CHUYÊN MÔN, CÓ THỂ ĐĂNG KÝ LÀM HỘI TRƯỞNG. NẾU ANH EM CÓ TÂM HUYẾT VÀ TRÁCH NHIỆM VỚI BẢN THÂN THÌ NÊN ĐANG KÝ ĐỂ CHỌN LỰA. KHÔNG NÊN E DÈ , VÌ CHÍNH CÁC ANH EM SẼ HỘI TRƯỞNG LÀ ĐỘNG LỰC GIÚP CHO NHÀ CHĂN NUÔI NHƯ CHÚNG TA CÓ THÊM KINH NGHIỆM, VÀ VỮNG BƯỚC TỰ TIN TRONG QUÁ TRÌNH CHĂN NUÔI LÀM GIÀU CHÍNH ĐÁNG BẰNG CON GÀ ... CHÚC ANH EM THÀNH CÔNG VÀ CÓ CÁI " TÂM " TRÊN BƯỚC ĐƯỜNG CHĂN NUÔI.

Đồng ý với các bác!
Trước mắt chúng ta nên bầu di len lam giau làm hội trưởng. Ai làm hội trưởng cũng được nhưng điều quan trọng là tất cả mọi thành viên trong hội nuôi gà của chúng ta phải thật đoàn kết. Mỗi cá nhân phải tự ý thức rõ vai trò của mình, không nên ỷ thế trông chờ và dựa dẫm hoàn toàn vào hội trưởng mà mỗi người đều phải có trách nhiệm đóng góp xây dựng hội. Tin rằng hội nuôi gà của chúng ta sẽ ngày càng vững mạnh!
Hiện tại thì hội nuôi gà của chúng ta có 22 thành viên và 2 thành viên mới đăng ký chưa vào danh sách đó bác! Tổng cộng là có 24 thành viên.

@Trường Giang: Bác TG đăng ký vào hội nuôi gà đi rồi bỏ phiếu!

trời ơi em xấu hổ quá huhuhu em cảm ơn các bác đã hủng hộ em nhưng thật sự em thể nhận làm hội trưởng được vì chuyến này em đang bận lên không thường xuyên online như hồi chước được vì em chuến này em rất bân lên không làm được hội trưởng được mọi người thông cảm nha
được các bác tin cậy như vậy là em rất vui rồi

em vẫn dữ quyết định bầu chọn bàc loantam
là hội trưởng

À, thì ra không có trong hội gà thì không được bỏ phiếu! Đâu có biết!

Rất hoan nghênh tinh thần đoàn kết của các bạn, nếu các bạn phát huy mạnh mẽ ưu thế này thì có thể các bạn sẽ làm được rất nhiều điều, biết đâu một ngày k xa, từ một hội nuôi gà tự nguyện được thành lập từ diễn đàn Agriviet, các bạn sẽ xây dựng được cho mình một thương hiệu gà nổi tiếng trong một công ty nuôi gà thật lớn của chính các bạn.

Tôi xin góp ý các bạn điều này:

Các bạn nên có một quy chế cơ bản nào đó gọi là điều lệ khi tham gia và những nội dung mà hội các bạn có thể thực hiện, ban đầu có thể chỉ đơn giản thôi, khi nào phát triển cao hơn, có những đường hướng cụ thể hơn thì ta chỉnh sữa, bổ sung...

Chúc các bạn thành công.

À, thì ra không có trong hội gà thì không được bỏ phiếu! Đâu có biết!
không không em đã nói rồi các bác BQT và các thành viên lão thành cũng có thể tham gia như mọi người ,như vậy hội nuôi gà VIỆT NAM mới sẽ thành công cao hơn
em nhấn lại hội nuôi gà lập ra các bác BQT và các thành thiên lão thành của AGRIVIET có thể tham gia góp ý như vậy hội nuôi gà mới có phát truyển mạnh hơn

tui cũng bỏ phiếu cho di len lam giau.mong bạn tận tình giúp đỡ anh em để hội ngày một đi lên.

Rất hoan nghênh các bạn lập hội... mình đã hướng dẫn cách lập hội rất hay thông qua công cụ sau

Vào Nhóm, sau đó đăng ký vào hội nuôi gà, những thành viên của hội sẽ thảo luận ngay trong hội và do hội trưởng quản lý nội dung, cũng như cho phép ai dc xem, anh ko được xem.
Hướng dẫn :

http://agriviet.com/home/threads/70727-Huong-dan-tao-nhom-cau-lac-bo-cho-ca-nhan?goto=newpost

Sau khi đọc hướng dẫn thì tham gia hội tại link bên dưới, chưa thấy hội nuôi gà đăng bài thảo luận đầu tiên

http://agriviet.com/home/group.php

Chú dilenlamgiau đừng phụ lòng anh em trên đây. Nếu thực sự chú ngại ngùng e dè thì trước mắt chú làm Hội trưởng lâm thời đi. Khoản đầu năm mới 1-1-2012 thì chúng ta sẽ chính thức bầu hội trưởng lại. Ae có đồng ý không ? Trước mắt phải ổn định đường lối, thể lệ hoạt động đã. DIlenlamgiau mọi người đã ủng hộ thì chú hãy cố gắng lên nhé.
Tôi xin có ý kiến như thế này. Bây giờ nhường qua nhường lại cho nhau thì mất thời gian lắm, và không biết kết cuộc ngã ngủ như thế nào. Mong Admin Khucthuydu,. Supper Mob DUng, và Bác Trường Giang thay mặt anh em chỉ định dùm. theo ý kiến tổng hợp của anh em. Có các Sếp chỉ định thì thành viên phải nghe thôi. Sắp sếp ổn định rồi bầu hội trưởng mới cũng chưa muộn mà.

Tôi nghĩ như thế này.

Bạn dilenlamgiau đã có nhiệt tình kêu gọi anh em cùng tham gia hội nuôi gà VIệt Nam, nên xứng đáng là hội trưởng, trực tiếp phụ trách khu vực phía Bắc.

Bạn loantam có nhiệt tình tham gia, cũng có kinh nghiệm về nuôi gà và phương hướng sắp tới có kế hoạch nuôi gà công nghiệp. Nên giữ vai trò hội phó, phụ trách khu vực phía Nam.

Nếu các bạn muốn hội phát triển mạnh ở cả 3 miền thì nên chọn thêm một hội phó phụ trách khu vực miền Trung.

Việc kết nối chặt chẻ 3 miền sẽ lôi kéo phong trào đi lên, thu hút được nhiều thành viên tham gia, sau này sẽ rất có lợi trong phát triển hội, phát triển kinh doanh nếu có.

Vài ý kiến đóng góp cùng các bạn.

Em thì vô học hỏi.....chưa biết rỏ về ai nen6 cũng không bầu, nhưng việc có HT là tất yếu

--------

Chú dilenlamgiau đừng phụ lòng anh em trên đây. Nếu thực sự chú ngại ngùng e dè thì trước mắt chú làm Hội trưởng lâm thời đi. Khoản đầu năm mới 1-1-2012 thì chúng ta sẽ chính thức bầu hội trưởng lại. Ae có đồng ý không ? Trước mắt phải ổn định đường lối, thể lệ hoạt động đã. DIlenlamgiau mọi người đã ủng hộ thì chú hãy cố gắng lên nhé.
Tôi xin có ý kiến như thế này. Bây giờ nhường qua nhường lại cho nhau thì mất thời gian lắm, và không biết kết cuộc ngã ngủ như thế nào. Mong Admin Khucthuydu,. Supper Mob DUng, và Bác Trường Giang thay mặt anh em chỉ định dùm. theo ý kiến tổng hợp của anh em. Có các Sếp chỉ định thì thành viên phải nghe thôi. Sắp sếp ổn định rồi bầu hội trưởng mới cũng chưa muộn mà.

Hum nào ghé BD allo bác để tham quan Gà nha bác

Trại gà bến tre

theo ý kiến riêng của tôi thì trước mắt nên chọn chú dilenlamgiau làm hội trưởng. Vì thực tế của anh em nuôi gà thì chỉ có chú dilenlamgiau là hiện đang chăn nuôi gà công nghiệp với số lượng lớn. Không phải hội trưởng là người cái gì cũng biết , nhưng chính hội trưởng sẽ là cầu nối giữa anh em chăn nuôi gà với nhau. Thực sự chúng ta rất là cần những kinh nghiệm thực tế cũng như những quy trình kỹ thuật trong chăn nuôi Gà. Cho nên rất cần sự chia sẽ kinh nghiệm quý bào của anh em.
Đồng thời tôi cũng xin nói rõ là :
ANH EM NÀO CÓ KHẢ NĂNG CHUYÊN MÔN, CÓ THỂ ĐĂNG KÝ LÀM HỘI TRƯỞNG. NẾU ANH EM CÓ TÂM HUYẾT VÀ TRÁCH NHIỆM VỚI BẢN THÂN THÌ NÊN ĐANG KÝ ĐỂ CHỌN LỰA. KHÔNG NÊN E DÈ , VÌ CHÍNH CÁC ANH EM SẼ HỘI TRƯỞNG LÀ ĐỘNG LỰC GIÚP CHO NHÀ CHĂN NUÔI NHƯ CHÚNG TA CÓ THÊM KINH NGHIỆM, VÀ VỮNG BƯỚC TỰ TIN TRONG QUÁ TRÌNH CHĂN NUÔI LÀM GIÀU CHÍNH ĐÁNG BẰNG CON GÀ ... CHÚC ANH EM THÀNH CÔNG VÀ CÓ CÁI " TÂM " TRÊN BƯỚC ĐƯỜNG CHĂN NUÔI.
Trại gà Bến Tre chuyên cung cấp gà đá việt bổn gốc bến tre
Giá cả anh/em yên tâm, rất hợp túi tiền - LH: 0979.668.773 or 0914.293444 (gặp Trực)
Rất cám ơnanh / em ghé thăm website của chúng tôi.

http://www.gabentre.com

chào các anh chị em trong hội

mình nghĩ ý kiến anh hùng dũng rất hay. hiện giờ tạm coi như đã có hội trưởng hội phó phụ trách hai miền rồi chúng ta có thể tiến hành thành lập quy chế hoạt động của hội để dễ định hướng hoạt động trong thời gian tới.

Back