Video nuôi bồ câu công nghiệp năm 2013

[video=youtube_share;Fi99u3UWmyY]http://youtu.be/Fi99u3UWmyY[/video]

[mp4=locxzczxfasl]http://youtu.be/Fi99u3UWmyY[/mp4]

Last edited by a moderator:
sao ko up lên vạy bác, hum bưa qua xem thấy hoành tráng wóa, nhà em nuôi sao bồ câu nhỏ con quá àk, hôi đó mua của bác 20cặp, hok hiểu nó bị thiếu chất gì nữa. Trong lượng 1đôi có 800gr chim bố mẹ ấy

sao ko up lên vạy bác, hum bưa qua xem thấy hoành tráng wóa, nhà em nuôi sao bồ câu nhỏ con quá àk, hôi đó mua của bác 20cặp, hok hiểu nó bị thiếu chất gì nữa. Trong lượng 1đôi có 800gr chim bố mẹ ấy

Trại anh merlin bên Bình Dương được bao nhiêu cặp bố mẹ rồi anh? Anh up vài hình ảnh trại anh để mọi người học tập và trao đổi kinh nghiệm.

Bên anh bán bồ câu ra ràng mỗi tháng được bao nhiêu con? Chúc năm mới anh,em nuôi bồ câu đều phát triển và vươn lên trong cuộc sống.

Mong bà con quan tâm, chia sẻ, trao đổi và góp ý thêm về phương pháp, kỹ thuật nuôi chim bồ câu Pháp công nghiệp trong giai đoạn hiện nay.

Bạn cho biết lợi hại của thức ăn công nghiệp với thức ăn tự nhiên (ngô, thóc, đõ) cho bồ câu?

Bố có biết "Bồ câu Ngọc Điền" hay không? bố ngẫn tò te ......Đểu ...!!!!!

Cỗ Ngữ:

"Kiến thức của anh được 10 điểm, nhưng google hết 9.5 điểm rồi."

Last edited by a moderator:
Bố có biết "Bồ câu Ngọc Điền" hay không? bố ngẫn tò te ......Đểu ...!!!!!

Cỗ Ngữ:

"Kiến thức của anh được 10 điểm, nhưng google hết 9.5 điểm rồi."

Nhờ bác nói cụ thể giúp để em còn biết thêm nữa, bác nói chung chung như vậy thì không biết là gì cả.

Mong bà con quan tâm, chia sẻ, trao đổi và góp ý thêm về phương pháp, kỹ thuật nuôi chim bồ câu Pháp công nghiệp trong giai đoạn hiện nay.

Mời bà con có nhu cầu thông tin về kỹ thuật nuôi bồ câu công nghiệp vào videoclip để được hướng dẫn và cùng trao đổi về kỹ thuật nuôi bồ câu công nghiệp nhé.

nếu mà như vậy ai cũng đổ xô để nuôi bồ câu thì thị trường tiêu thụ sẽ như thế nào?nuôi nhiều nhưng đầu ra không có thì biết làm thế nào được.

Back