Vinh danh 3 nick Thành viên tích cực Quý 2 - Hội Nuôi Gà

Chào tất cả bà con!

Sau thời gian dài hoạt động, Hội nuôi gà có những bước tiến nhanh về số lượng thành viên tham gia cũng như chất lượng các bài viết.

Được sự thành công đó chính là nhờ sự cố gắng không nhỏ của tất cả các Anh em (AE) trong Hội Nuôi gà nói riêng và sự ủng hộ của những thành viên với hoạt động của Hội. Nay vinh danh 3 quý thành viên có công đóng góp lớn nhất với hoạt động của Hội trong thơì gian qua (tạm chọn Quý 2 là Quý hiện tại, tháng 6-7-8-9 là Quý 3).

Tiêu chí đánh giá của thành viên tích cực bao gồm:
  • Chất lượng bài viết
  • Chia sẻ chân thành
  • Nhiệt tình
  • Cập nhật thường xuyên thông tin Hội
  • Tham gia tích cực vào các hoạt động online của Hội
...
Những tiêu chí này được thực hiện trong thời gian dài.

Quà sẽ gởi 3 thành viên bằng đường Bưu Điện. (mong AE để lại địa chỉ trong hộp thư cá nhân của hoangtucantho để chuyển quà một cách sớm nhất!)

Mời mọi người vào ủng hộ tinh thần cho Anh em trong Hội. Chúc AE thật nhiều sức khoẻ và thành công hơn trong công việc.

Thân ái.

Biểu tượng sẽ được gởi vào Trang cá nhân của từng thành viên.

1. LyHien.

2. Leminhthanh_th

3. Phattheoct

Last edited by a moderator:
Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ, Hội sẽ cố gắn làm tốt hơn nửa để không phụ lòng của ACE trên diễn đàn..:6^:
@dilenlamgiau: Mọi người đang chờ sự trở lại của Thuỷ đó, tranh thủ lên chơi với mọi người Th nhé.
Chúc nhiều sức khoẻ.
Thông báo: Hiện chưa nhận được địa chỉ gởi quà của LyHien, Leminhthanh_th ...
Sau 30 ngày "sung vào công quỹ"...:lol:
Ngày mai gặp Phát sẽ gởi quà luôn nghen.

Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ, Hội sẽ cố gắn làm tốt hơn nửa để không phụ lòng của ACE trên diễn đàn..:6^:
@dilenlamgiau: Mọi người đang chờ sự trở lại của Thuỷ đó, tranh thủ lên chơi với mọi người Th nhé.
Chúc nhiều sức khoẻ.
Còn 30 ngày để giải thích he.

Chúc nhiều sức khoẻ.

Em nói thiệt từ nhỏ tới giờ chưa có ai tặng quà cho em.hôm nay Bác tặng quà cho em em thấy hồi hộp và xúc động quá::1^:
Em sẽ pm địa chỉ cho bạn để nhận quà:lol:
Chắc em nhớ Bác suốt đời quá

''''Đi trốn ở đâu mấy hôm nay vậy?'' hì hì mấy hôm nay em vội quá em không nghé quá thăm anh em được các bác thông cảm trong thời gian này em sưu tầm tài liệu thấy có rất nhiều tài hay và đáng quý và cần thiết với em cũng như là bà con nuôi gà khi nào rảnh em sẽ up lài liệu lên chia sẻ với mọi người ''''''''''''@ hoangtucantho :Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ, Hội sẽ cố gắn làm tốt hơn nửa để không phụ lòng của ACE trên diễn đàn.. @dilenlamgiau: Mọi người đang chờ sự trở lại của Thuỷ đó, tranh thủ lên chơi với mọi người Th nhé. Chúc nhiều sức khoẻ.''''''' em cảm ơn bác, khi nào em rảnh sẽ nhất định qua đây với mọi người qua đây

--------

''''Đi trốn ở đâu mấy hôm nay vậy?''
hì hì mấy hôm nay em vội quá em không nghé quá thăm anh em được các bác thông cảm trong thời gian này em sưu tầm tài liệu thấy có rất nhiều tài hay và đáng quý và cần thiết với em cũng như là bà con nuôi gà khi nào rảnh em sẽ up lài liệu lên chia sẻ với mọi người ''''''''''''@ hoangtucantho :Cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ, Hội sẽ cố gắn làm tốt hơn nửa để không phụ lòng của ACE trên diễn đàn.. @dilenlamgiau: Mọi người đang chờ sự trở lại của Thuỷ đó, tranh thủ lên chơi với mọi người Th nhé. Chúc nhiều sức khoẻ.''''''' em cảm ơn bác, khi nào em rảnh sẽ nhất định qua đây với mọi người
trong thời gian này em sẽ không online thường xuyên mong mọi người thông cảm cho em

à em quên chúc mừng 3 bác 1. LyHien. - 2. Leminhthanh_th - 3. Phattheoct
chúc mừng các bác và mong rằng các bác sẽ phát huy hơn nữa để giúp hội và bà con chăn nuôi phát triển lớn mạnh về kinh tết cũng như về kiến thức

Last edited:
lâu quá không có thời gian giao lưu với anh em, Nay thấy anh em Hội nuôi gà chúng ta phát triển mạnh mẽ vậy làm mình rất là phấn khởi. Hy vọng sẽ được học hỏi nhiếu qua các kinh nghiệm cùa anh em

Mình dành 1 phiếu tiến cử đặc biệt cho anh hoangtucantho.
Ko nuôi gà nên không theo dõi box này thường xuyên nhưng kể từ ngày mở box riêng này và giao cho anh quản lý thì mình hầu như ko cần phải vào đây xử lý các bài viết linh tinh. Xin chân thành cám ơn anh!
Thêm 1 điều nữa: Nhờ sự sốt xắn của anh mà nên BQT mới quyết định mở riêng box này cho người chăn nuôi gà.
Người được vinh danh mà ko có anh thì cũng hơi thiếu sót nhiều.
Vài lời chân tình.
Thân ái!

Ngày mai gặp Phát sẽ gởi quà luôn nghen.[/QUOTE]

Thông báo; đã gởi địa chỉ rồi mà sao lâu quá chưa nhận được quà.quá 30 ngày nếu ko nhận được quà thì xung vào công quỷ:lol:

cai nay hay lam may bac ak . lau roi khong de y . em sinh loi vi em o vung sau .chi len man bang dt thoi . nen 1 so chj tiec co sai sot , mong bo qua nha

Dạo gần đây thấy một số anh em nuôi Gà được không xuất hiện...
Chắc làm ăn khá rồi...kỹ thuật nuôi và đầu ra cũng ổn nhỉ...!!

Làm sao để em cũng được như các anh đó vậy?

Việc vinh danh này em thấy hay quá!
Em muốn hỏi có điều kiện hay làm sao mới được như các anh vậy?
Em Lan!

Việc vinh danh này em thấy hay quá!
Em muốn hỏi có điều kiện hay làm sao mới được như các anh vậy?
Em Lan!

Chỉ cần làm ăn giỏi , xây nhà cao cửa rộng, ruộng đất bao la là có nhà báo tìm tới chứ gì , lúc đó tha hồ cho bạn NỔ :huh:

Cuộc bình chọn chỉ dành cho việc xin ý kiến cho một vấn đề nào đó và thường có những ý kiến trái chiều.
Đây là Chuyên Mục Hội Nuôi gà nên về phương diện quản lý những nick làm tốt với những định hướng của Hội sẽ được đánh giá. Không phân biệt Anh viết bao nhiêu bài, thành viên mới hay củ, ...
Sự đóng góp dựa trên thời gian dài hoạt động, nếu bình chọn sẽ mất đi tính công bằng...Người ta thích nhau vì nhiều lẽ, nhưng đem lại cho diễn đàn được những gì thì chỉ có thường xuyên lên Hội mới biết.
Không phô trương, không hô hào, không PR cho bất cứ một thành viên nào.
"Hãy cố gắn vì Hội, có người ghi nhận đóng góp đó và thầm cảm ơn bạn".:6^:
Mình là người mới gia nhập Agriviet. Mình rất thích quan điểm trên của hoangtucantho. Mong mọi người đóng góp những ý kiến chân thành. Mong hội và những người chăn nuôi phát triển bền vững.

Back