Vĩnh Long bán chim trĩ

• Thread starter chimtrivinhlong
  • Ngày gửi
Chào bác! Mình ở Trà Vinh. Mình mới bắc 2 cặp chim 4 tháng tuổi giá 1tr/ 1 cặp của bác dây!
Up cho phục vụ nhiệt tình nè!

nếu ai nuôi làm cảnh thì không cân bình luận, còn nuôi kinh tế thì tôi nghĩ nên từ bỏ ý định đi, hiện nay thị trường chim giống đang bảo hoà rồi, còn về thị trường thịt ở việt nam hoàn toàn không có, với lại giá trên trời thì làm sao tới tay người dùng

nếu ai nuôi làm cảnh thì không cân bình luận, còn nuôi kinh tế thì tôi nghĩ nên từ bỏ ý định đi, hiện nay thị trường chim giống đang bảo hoà rồi, còn về thị trường thịt ở việt nam hoàn toàn không có, với lại giá trên trời thì làm sao tới tay người dùng
Bác náy nói chuyện mâu thuẩn nhĩ! Nếu thị trường giống bảo hòa thì chim trĩ thị thịt phải rẽ chứ sao lại trên trời như bác nói. Nếu như bác nói thì trĩ thịt giá trên trời thì bán trĩ thị ngon hơn chứ. Xin thưa với bác hiện nay chim trĩ giống bán không đũ nên có đâu mà bán chim thịt nên giá chim thịt mới cao như vậy. Tôi nói vậy bác nghĩ xem phải không? Vài lời cùng bác. Thân bác!

Hỏi chim trĩ

Bạn cho hỏi chim trĩ nuôi làm giống có bị trùng huyết k vậy bạn, nếu mua 1 trống 2 mái khoảng 3,4 tháng thì giá bao nhiêu ?

Bạn cho hỏi chim trĩ nuôi làm giống có bị trùng huyết k vậy bạn, nếu mua 1 trống 2 mái khoảng 3,4 tháng thì giá bao nhiêu ?
Có chát với bác rồi phải không?

Bài viết có nội dung tương tự

Back