Xin chia tay anh em

• Thread starter LyHien
  • Ngày gửi
Nếu như gà mình ko còn sống xót con nào thì xin chia tay anh em nuôi gà tại đây nhé.vì hứa với bả ko đụng tới con này nữa nó làm mình mất thời gian và làm công việc mình chậm trể bởi vì mình rất yêu gà hi
Xin cảm ơn anh em ngày qua đã gắn bó với tôi thực sự mà nói tôi rất quý mến anh em

[video=youtube;IfPgf_EQaoY]http://www.youtube.com/watch?v=IfPgf_EQaoY[/video]

gà của bác thế nào rồi? bác nuôi lâu chưa? hay là mới nuôi vậy?
chúc bác thành công.

Hiền ơi,,, Thất bại là mẹ thành công mà. Cố lên Hiền à.Trong thành công thì không thiếu thất bại. Phải có thất bại, mới có thành công vững chắc

từ từ rồi cháo củng nhừ mà bạn ,đả đam mê rồi thì không có trở ngại nào mà không vược qua được :6^:

từ từ rồi cháo củng nhừ mà bạn ,đả đam mê rồi thì không có trở ngại nào mà không vược qua được :6^:
ông tanthanh này bưa nay tái suất he. khoe kg thanh

Nếu như gà mình ko còn sống xót con nào thì xin chia tay anh em nuôi gà tại đây nhé.vì hứa với bả ko đụng tới con này nữa nó làm mình mất thời gian và làm công việc mình chậm trể bởi vì mình rất yêu gà hi
Xin cảm ơn anh em ngày qua đã gắn bó với tôi thực sự mà nói tôi rất quý mến anh em

gà của bạn bị bệnh gì? sao nản sớm vậy. bạn nuôi nhiều hay ít vậy. triệu chứng gà bị sao , phân gà màu gì? bạn kể tỉ mỉ đi. rùi có cch1 chữa thui. ko gì mà chán nản hết,

xao bác lại thế nay là có chuyện gì xảy ra mà bác lại nghĩ vậy còn chuyện gà bị bệnh thì ai nuôi gà mà không phải trải qua vấn đề này hiện tại em còn bị chết 1000 gà nhưng em vẫn phải cố gắng phấn đầu vượt qua lếu gà bác bị mắc bệnh thì hảy post bài lên để mọi người chao đổi

Thất bại là mẹ của thành công, con đường chúng ta đi không phải lúc nào cũng bằng phẳng, cũng nhiều lúc nó gồ ghề đầy sỏi đá khiến chúng ta vấp ngã nhưng chúng ta hãy đứng dậy ngay chỗ ngã và đi tiếp, thành công đang ở phía trước, nó chỉ dành cho những ai dám đi tiếp
Chúc bác thành công!

hi.có gì đâu mà bác phải nghỉ nuôi.Khát vọng tuổi trẻ mà có gì đâu mà nản đúng ko hiền.Cố lên rồi mọi chuyện sẽ qua,thua keo này ta bày keo khác.hi.Đừng vội nản nha bạn hiền.

Trời đất!...Sao lại chia tay hả LyHien.
--------------------------------

Tất cả mọi người điều, đã từng thất bại giống bạn, nó chỉ khác nhau cách xảy ra...

Quan trọng là bạn biết tại sao mình sai...

Vượt qua điều đó như thế nào mới đáng quý.....

Như vậy, trong cuộc đời này còn việc gì bạn muốn bỏ cuộc nữa không...chắc hẳn nhiều lắm...

Trùi làm gì mà phải chia tay vậy bác lyhien.Em cũng mới bắt đầu chăn nuôi thôi.Cũng chả có kinh nghiệm nào ngoài ăn thịt gà chỗ này ngon chỗ kia hẻm ngon.Em đang nuôi 700 con và có kế hoạhc tăng đàn lên tới 2000-3000.Bữa giờ gà cũng có chết vì bệnh khoảng 30 con, thêm 10 con hơi yếu để ở ngoài nuôi bị mấy em chó thân yêu xơi mất.
Đừng nản bác à.Làm ăn, chăn nuôi, sản xuất phải lỳ, làm lại trên sự thất bại(chứ ít ai làm 1 phát thầnh công luôn) và dự tính được tình huống xấu có thể xẩy ra.Em thì không trực tiếp nuôi mà giao cho thằng em nuôi.Thấy ban đầu cũng tạm ổn
Chúc bác lựa chọn sáng suốt với niềm đam mê nhé

Hi rất cám ơn anh em tốt
Hiện tại đàn gà bệnh 3 ngày rồi mà vẫn chưa chết mới chết 1 con do tự tay cho nó uống vaccin
Hy vọng chúng đừng ra đi để có tinh thần tiếp tục
Cám ơn tất cả anh em nhé

Mấy ngày không lên diễn đàn , nay đọc topic này thấy cũng có gì đó buồn buồn. trong cuộc sống tránh sao vấp ngã và biết đứng dậy làm lại mới là thể hiện lòng yêu nghề và cuộc sống. bạn có gì khó khăn hãy chia sẻ cùng anh em chứ. Chúc bạn thành công và luôn đồng hành cùng anh em trong hội

Back