Xin địa chỉ của anh Nguyễn Văn Thành

• Thread starter phungocvo
  • Ngày gửi
P

phungocvo

Guest
Chào các bác,
-Em có đọc bài báo viết về anh Nguyễn Văn Thành, xã Tân An, huyện Tân Châu, tỉnh An Giang nhưng em không biết địa chị cụ thể và số điện thoại.
Vậy kính nhờ các bác giúp đỡ.
Chân thành cám ơn các bác,
Thân chào.

Đầy người tên Nguyễn văn Thành . Anh hỏi tên phải nói họ nuôi con gì? Đoán là anh tìm người nuôi rắn . Nhưng bà con ít online thì chắc chắn chẳng hiểu anh hỏi gì? TÌm người thân hay tìm người bán gà bán vịt . Anh nên edit bài thì hay hơn.

Đầy người tên Nguyễn văn Thành . Anh hỏi tên phải nói họ nuôi con gì? Đoán là anh tìm người nuôi rắn . Nhưng bà con ít online thì chắc chắn chẳng hiểu anh hỏi gì? TÌm người thân hay tìm người bán gà bán vịt . Anh nên edit bài thì hay hơn.
Cám ơn bác này nhiều, anh Nguyễn Văn Thành đúng là đang nuôi rắn hổ hèo. Thân.

Ngoài bác Thành, bác còn tìm "đồng đội" Võ Văn Đỡ nữa! Chuyến này quyết tâm nuôi rắn hổ vện à :D

Dân ta phải biết sử ta
Cái gì không biết thì... tra GOOGLE.

Lên đó là có đấy bác ạ. ^^

:D Thì bác ấy cũng đọc từ trên net mà ra đó mà. Không có sdt như bác ấy muốn đâu (có 1 số tt cần phải giữ riêng mà). Chỉ có địa chỉ như
Nguyễn Văn Thành, xã Tân An, huyện Tân Châu, tỉnh An Giang
bác chủ thread đã nêu thôi::p.

Ngày trước khi đi "truy lùng" các địa chỉ "heo rừng" mình cũng từng nhờ mấy bác ở hội nông dân, xã, huyện, hay tỉnh. Bác có tên xã thì gọi 1080 An Giang xin điện thoại xã thì ra ngay, huyện cũng được. Chúc bác thành công!

Back