Xin giúp đỡ tư vấn mở cửa hàng vật tư trồng rau hữu cơ tại nhà

• Thread starter Lehan86
  • Ngày gửi
Mình đang muốn mở một cửa hàng chuyên kinh doanh các vật tư nông nghiệp để trồng rau hữu cơ tại nhà.
Bạn nào có kinh nghiệm vui lòng tư vấn giúp mình là số vốn cần có tối thiểu là bao nhiêu và cách để trở thành đối tác của các cung cấp các sản phẩm này
Chân thành cám ơn!
P/s: mình là thành viên mới nên chưa có kinh nghiệm post bài nếu mình có đăng sai topic mong các admin giúp đỡ chuyển bài viết mình vào đúng chuyên mục. Rất cám ơn

Mình đang muốn mở một cửa hàng chuyên kinh doanh các vật tư nông nghiệp để trồng rau hữu cơ tại nhà.
Bạn nào có kinh nghiệm vui lòng tư vấn giúp mình là số vốn cần có tối thiểu là bao nhiêu và cách để trở thành đối tác của các cung cấp các sản phẩm này
Chân thành cám ơn!
P/s: mình là thành viên mới nên chưa có kinh nghiệm post bài nếu mình có đăng sai topic mong các admin giúp đỡ chuyển bài viết mình vào đúng chuyên mục. Rất cám ơn
Bạn đang ở đâu? Muốn mở cửa hàng ở khu vực nào?
Việc trở thành đối tác của các công ty cung cấp nguồn hàng ko mấy liên quan đến việc vốn bạn phải bỏ ra là bao nhiêu đâu? Bạn mua hàng, bạn đang là khách hàng, và có thể đối với 1 số công ty bạn đang là thượng đế, nên ko cần lo lắng việc này
P/s: Muốn bán hàng lĩnh vực này theo ý của riêng mình bạn cần phải là 1 người yêu và đam mê việc trồng cây

Back