• Xin kinh nghiệm về chó Béc - giê

Thảo luận trong 'Thú cưng' , 26/4/14

1. thanhnhon77 Nhà nông nghiệp dư

Tôi muốn xin chút kinh nghiệm về chọn giống và chăm sóc chó béc - giê, bác nào có kinh nghiệm và niềm đam mê về loài chó này xin chỉ giáo giùm nhé.
      Cảm ơn mọi người rất nhiều.

Đang tải...
    2. kutyhn

kutyhn

Nghề nghiệp:
      NVKD
      Ở HD quê bác có mấy trại Bec khá là có tiếng đấy. Bác đến đó xem. Con giống khá chất lượng.

thanhnhon77 thích bài này.
    3. thanhnhon77

thanhnhon77 Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Nông dân
      Cảm ơn bác nhiều vì tôi cũng không sành về loại chó này nên muốn mọi người có kinh nghiệm chỉ giáo giúp. Hiện bây giờ giống chó Béc - Giê này giá cũng khá đắt nên tôi muốn tìm hiểu cho kỹ. Tôi cũng đi xem một số nhà nuôi rồi nhưng cũng không ưng ý lắm vì mọi người cũng chưa đưa ra được những tiêu chí về giống chuẩn. Bác kutyhn có địa chỉ nào tin cậy chỉ giúp tôi nhé.

4. biendinhcong

biendinhcong Nhà nông tập sự

Nghề nghiệp:
      nghề nông
      chó becgie ở hải dương,hưng yên,thái bình,bắc ninh...là nhưng nơi có nhưng trại chó và ng nuôi rất nhiều.bác chì cần bỏ ít thòi gian đi giao lưu là ok ngay mà

5. cogiaouyen

cogiaouyen Nông dân nghèo

Bạn có thể tìm hiểu thêm các thông tin trên những trang khác nhé vì trả lời 1 vài ý thì không đủ đâu, bạn cần phải lựa chọn nhiều nơi, xem nhiều bầy, và học hỏi nhiều thì mới tìm được 1 con ưng ý, chúc bạn thành công