Xin tham quan trang trại nuôi dê

• Thread starter TrangTraiBGM
  • Ngày gửi
Như tiêu đề. Em đang có dự định mở trang trại nuôi dê nên cần tham quan để học hỏi và tìm hiểu mua giống. Hiện tại em đang ở Biên Hòa, vậy ace nào có nuôi dê theo trang trại hay hộ gia đình có thể cho em tham quan được không. Em cảm ơn.

mình o tphcm cũng mới bắt đầu nuôi. ai có kinh nghiệm nuôi dê xin ae chỉ giáo thêm

các thánh xem thử

em cũng đang có ý định nuôi dê như bạn trên anh chị nào có nuôi rồi cho em đến tham quan dc ko .em xin cảm ơn

Thích thì đến trại dê boer thuần của mình, mình chia sẻ, trại mình ở xã trung lập hạ củ chi, rộng 1.5 mẫu, cỏ cao sản trồng đủ loại, lh 01999587299

cho anh co ban giong kg? gia ntn?

Như tiêu đề. Em đang có dự định mở trang trại nuôi dê nên cần tham quan để học hỏi và tìm hiểu mua giống. Hiện tại em đang ở Biên Hòa, vậy ace nào có nuôi dê theo trang trại hay hộ gia đình có thể cho em tham quan được không. Em cảm ơn.
xin chào, mình đang ở Long Thành - Đồng Nai cũng lên kế hoạch mở trang trại, rất vui được cùng chia sẽ kinh nghiệm.

Mình bán dê boer rặt trên 18kg, 180k/kg nhe, hiện chỉ còn 8 em dê cái thôi

chuồng dê của mình đây, công suất 200 con nhưng hiện giờ mới có 20 chú

chuồng dê của mình đây, công suất 200 con nhưng hiện giờ mới có 20 chú

Bác post hình làm em phải chổng đính lên trời mới xem đc, mà sàn bác làm cao bao nhiêu vậy? Cột đổ bê tông luôn hả bác, bác có thể cho em xin bảng vẽ chi tiết chồng của bác đc ko? Có cả giá nữa càng tốt, em cảm ơn Bác, chúc bác thành công , sớm có trang trại 200 dê! Rất mong đc sự chia sẽ của bác! Mail của em : tuyetaz@yahoo.com

Back