1. Đây là chuyên mục để đăng tin tìm việc hoặc tuyển dụng có liên quan đến nông nghiệp
      Quý công ty có thể tự đăng tin trực tiếp hoặc gửi Email về lienhe@agriviet.Com
      Dismiss Notice

Xin theo học kĩ thuật trồng chuối xuất khẩu

Thảo luận trong 'Tuyển dụng - Tìm việc ngành nông lâm' , 4/7/16

1. Nguyễn.Thắng Nhà nông nghiệp dư

Dạ các anh chị trong diễn đàn.
      Em là Thắng. Sinh năm 92. Trước đây em học Đại học Kinh tế TP.HCM ra đi làm thời gian rồi vì mê nông nghiệp quá nên bỏ đi tu nghiệp sinh.
      Sau thời gian đó em học hỏi được rất nhiều điều. Và hiện tại em đang rất mong muốn được theo học kĩ thuật trồng chuối xuất khẩu.
      Các anh chị trong diễn đàn có ai đang sản xuất cây chuối hay biết thông tin có thể cho em xin theo học dưới dạng làm công với ạ.
      Nếu được em hứa sẽ tích cực làm việc, không ngại gian khó, giống như mọi người nông dân khác.
      Mọi người có thông tin cho em xin vào email nguyenvanthang.ueh@gmail.com hoặc SĐT 0983337240 với ạ.
      Em xin cám ơn.

Đang tải...
    2. vanyeugroup

vanyeugroup Học làm nông dân

Xã hội này thực sự hiếm gặp những người như bạn, một bạn trẻ sn 92 mà lại có tình yêu với cây trồng thay vì máy tính công nghệ cao hay các con số trong ngành kế toán,.... Tôi chẳng giúp đc gì cho bạn những chúc bạn thành công với con đường mình đã chọn. Up top để bạn sớm gặp pro giúp bạn nhé!

3. nhabeagri

nhabeagri Nhà nông nghiệp dư

Nghề nghiệp:
      Marketing
      Về đội mình đi, mình có thể giới thiệu hoặc trong quá trình làm việc với đội mình bạn sẽ gặp những khách hàng trồng chuối.
      Bên mình đang cần những bạn học kinh tế, yêu thích nông nghiệp. Bạn tham khảo http://nhabeagri.com/tuyen-dung/

Hoặc nếu bạn quan tâm tới lĩnh vực nhẹ nhàng hơn thì mình đang cần leaders cho dự án http://bancongxanh.com