Xin thông tin về nơi cung cấp giống bò vỗ béo và bò đẻ tại miền bắc

• Thread starter nongdanhoinhap
  • Ngày gửi
Tôi đang có nhu cầu mở trang trại bò. Co ai biết nơi cung cấp giống bò tại miền bắc chỉ giúp tôi với. Tôi xin chân thành cảm ơn

Bạn có kinh nghiệm vổ béo bò ko ? Chỉ cho mình với ,đang cần gấp lắm nhìn bò thấy rầu quá ,qui trình vổ béo thế nào bạn ?thanks bạn!

Bạn lập trại ở đâu? Gần Hà Nội và Hưng Yên thì qua gặp mình
Em ở Bến Tre a ơi ,lập trang trại e mơ ko nổi ,e muốn học tí kinh nghiệm ,làm thử nghiệm sau đó nhân rộng từ từ ra thôi

Tôi đang có nhu cầu mở trang trại bò. Co ai biết nơi cung cấp giống bò tại miền bắc chỉ giúp tôi với. Tôi xin chân thành cảm ơn
ở ninh bình có một trại rất lớn chuyên cung cấp con giống và bò vỗ béo a ah là trại thanh phương hay cái gi đó bác thử lên gl tìm thử xem

Bạn có kinh nghiệm vổ béo bò ko ? Chỉ cho mình với ,đang cần gấp lắm nhìn bò thấy rầu quá ,qui trình vổ béo thế nào bạn ?thanks bạn!
Giống bò này ko mập dc đâu bác ơi..nó chỉ mập nhích hơn nữa là tối đa rồi...bò này dc cái khung thôi...

ở ninh bình có một trại rất lớn chuyên cung cấp con giống và bò vỗ béo a ah là trại thanh phương hay cái gi đó bác thử lên gl tìm thử xem
là công ty cổ phần giống bò sữa,thit yên phú nằm trên nông trường phùng thượng nho quan ninh bình e k có số điện thoại đâu
Giống bò này ko mập dc đâu bác ơi..nó chỉ mập nhích hơn nữa là tối đa rồi...bò này dc cái khung thôi...
lên dc bạn ơi kết hợp nutracor và thức ăn vỗ béo cộng tẩy giun sán là ok

Bạn lập trại ở đâu? Gần Hà Nội và Hưng Yên thì qua gặp mình

Bác cho em xin địa chỉ và số điện thoại với. Cảm ơn bác trước

Bò ở trang trại ninh bình mình có tìm trên gôgle rồi. Quy mô quá lớn. Mình vào đấy tham quan ko biết mgwowif ta có cho vào ko. Vì mấy công ty đấy người ta nuôi có chuyên gia dinh dưỡng nên chưa chắc đã chia sẻ cho người ngoài công thức pha trộn thức ăn đâu

là công ty cổ phần giống bò sữa,thit yên phú nằm trên nông trường phùng thượng nho quan ninh bình e k có số điện thoại đâu

lên dc bạn ơi kết hợp nutracor và thức ăn vỗ béo cộng tẩy giun sán là ok
Nó đang đòi đực ,mà ốm quá nên ko giám vô nộc cho nó ,mình mới mua ,nutracor là thuốc hả bạn ?khoảng mấy bao thức ăn là nó mập lên ?

Nó đang đòi đực ,mà ốm quá nên ko giám vô nộc cho nó ,mình mới mua ,nutracor là thuốc hả bạn ?khoảng mấy bao thức ăn là nó mập lên ?
không nutracor là thức ăn tinh cao cấp nó hỗ trợ khả năng tiêu hóa thức ăn và làm chuyển hóa thức ăn nhanh nhất các chất dinh dưỡng có trong sản phẩm k như các loại thức ăn chuyên dụng khác vì nutracor đi truc tiếp vào múi khế rồi bay hơi đi vào mạch máu luôn.còn thức ăn tinh khác đi vào dạ dày rồi mới nhờ sự co bóp và tiết dịch thì mới chuyển hóa thành chất dinh dưỡng dc.nhưng giá thành nutracor khá đắt nó là 820k 1 bao 25kg bò nhà bạn chỉ nên cho ăn 0,5kg 1ngay chia làm nhiều bữa cho ăn sau khi cho ăn thức ăn thô xanh.mùi của cám hơi hắc nên bạn phải tập cho ăn dần mới quen.chúc bạn thành công
bạn cho ăn hết 1 bao nutracor đảm bảo sẽ ok

Back