Xin tư vấn mở trại động vật hoang dã

• Thread starter Chí cheo cheo
  • Ngày gửi
Nhà em có 4 mẫu đất gần khu công nghiệp đồng nai , em muốn mở trang trai nuôi hươu , Nai , heo rừng , và các con vật rừng khác . Đồng thời nuôi các loài gà cảnh hiện nay . Như gà tân châu , gà rừng , vảy cá , và 5 loại gà đặc trưng của Việt nam . Không biết mở trang trại như vậy có ăn không ạ xin các bác có kinh nghiệm tư vấn dùm .

3 năm sau mới có ăn. 4 mẫu là 2ha à. Có tiền thì làm vậy cũng sướng. Nhớ xây cái nhà ở đó như kiểu biệt thự sân vườn ấy. chứ làm chòi canh thì ko nên làm.

Nhà em có 4 mẫu đất gần khu công nghiệp đồng nai , em muốn mở trang trai nuôi hươu , Nai , heo rừng , và các con vật rừng khác . Đồng thời nuôi các loài gà cảnh hiện nay . Như gà tân châu , gà rừng , vảy cá , và 5 loại gà đặc trưng của Việt nam . Không biết mở trang trại như vậy có ăn không ạ xin các bác có kinh nghiệm tư vấn dùm .
trươc tiên bạn nên có giấy phép chăn nuôi động vật hoang giả của hạt kiểm lâm trước rồi hãy tính bạn ơi, nghe nói "ăn" ghê lắm thì phải, ăn xong rồi ăn nữa, trước cũng có 1 a ngoài trung hay bắc gì đó bút xúc cái cảnh nuôi rùa mà tối ngày cứ bị kiểm lâm "làm phiền" này nọ, dọc bài a ấy mà muốn tát 1 phát cho vỡ mặt cái tụi kiểm lâm ở đó, rùa ảnh bán không đủ để cho nó ăn nữa.

Back