2 nam cần việc làm trang trại trồng trọt chăn nuôi

• Thread starter nguyenthanhloc
  • Ngày gửi
N

nguyenthanhloc

Guest
Bọn e 2 nam thật thà, có sức khỏe tốt cần tìm công việc ở trang trại trồng trọt hay chăn nuôi.

Anh chị trong diễn đàn cần người làm xin hãy goi số 01679248579.
E xin chân thành cảm ơn.

2 bác ở đâu, bao nhiêu mùa xuân rồi? biết về cây gì, ăn trái hay tiêu cà phê?
Lương mong muốn 1 tháng bao nhiêu? inbox nha

2 bác ở đâu, bao nhiêu mùa xuân rồi? biết về cây gì, ăn trái hay tiêu cà phê?
Lương mong muốn 1 tháng bao nhiêu? inbox nha
Da em chao a.2em 23 va 25t.
Nhà làm rau lặt vặt khổ qua... Nói chung thiếu kinh nghiệm trồng trọt,chăn nuôi. Lương có thể thỏa thuận sau,không đặt vấn đề lương. Anh em hòa đồng nhiệt tình,tận tâm,yêu nghề.
Tụi em dân Bình Định, mong muốn tìm được một công việc vừa có thể làm việc và tích lũy kinh nghiệm về chăn nuôi trồng trọt. Hy vọng từ khu vực Miền Trung,Tây Nguyên và Đông Nam Bộ. Anh có thể liên lạc vào số điện thoại em ở trên,hay cho em số để tiện liên lạc. Em cảm ơn.

Da em chao a.2em 23 va 25t.
Nhà làm rau lặt vặt khổ qua... Nói chung thiếu kinh nghiệm trồng trọt,chăn nuôi. Lương có thể thỏa thuận sau,không đặt vấn đề lương. Anh em hòa đồng nhiệt tình,tận tâm,yêu nghề.
Tụi em dân Bình Định, mong muốn tìm được một công việc vừa có thể làm việc và tích lũy kinh nghiệm về chăn nuôi trồng trọt. Hy vọng từ khu vực Miền Trung,Tây Nguyên và Đông Nam Bộ. Anh có thể liên lạc vào số điện thoại em ở trên,hay cho em số để tiện liên lạc. Em cảm ơn.
Ra Hà Nội được k em?

Anh cần 2 nam ở trang trại chăn nuôi, trại của anh ở TP.HCM, 2 em vào làm được ko ?

Back