Bán chó rừng - Tây Ninh

• Thread starter danhpc
  • Ngày gửi
D

danhpc

Guest
Tình hình em có người nhờ hỏi bán chó rừng ở Tây Ninh giùm. 2 con ( đực cái em quên hỏi.hichic) , mỗi con nặng chắc gần chục kg. Giá 9 triệu 2 con, mua 1 con giá 5 triệu. Được bắt về từ rừng hồi nhỏ, nuôi tới lớn luôn. Có gì các bác cứ để lại tin nhắn cho em, khỏi alô vì thông tin về nó em chưa biết nhiều ( màu sắc, đực cái, hình ảnh...). Em sẽ check lại các thứ rồi đăng thêm. Giờ em chỉ đăng tin trước thôi.

Cảm ơn các Bác xem tin.

Theo lời của người quen của chủ con chó thì đã quen với chủ rồi ( tất nhiên ), người lạ sủa inh ỏi ( con chó nào chẳng vậy ). Em đang mong ngóng hình ảnh và thông tin thêm cho các bác. Dù sao con này chắc chỉ làm cảnh thôi quá. Lần đầu tiên em mới gặp dzụ này các bác ạ nên hơi bối rối.

thêm 1 vài hình ảnh cho sinh động hơn bro ơi. Cũng chả biết con chó rừng nó ra thế nào

ko biết nó có khác chó nhà không nhỉ?Chó rừng là chó từ đời cha ông nó đã ở trong rừng đẻ ra hay là chó nhà đi hoang vào rừng nên gọi là chó rừng vậy các bác?

có thể chỉ là chó nuôi trên núi để canh rẫy, rồi bị bỏ hoang..v.v....thành chó rừng thôi.
mình cũng đã bắt 1 em tương tự như vậy về nuôi rồi :D

Back