[Biên Hòa - Đồng Nai] Chủ Nhật, 02.10.2011

• Thread starter Trường Giang
  • Ngày gửi
Kính chào quý bà con và anh em thân hữu kính mến,
Ngoài việc trao đổi cùng nhau qua diễn đàn, qua chat-box, các anh em trong diễn đàn vẫn thường tổ chức gặp gỡ nhau hằng tháng. Nay, tôi xin kính mời các anh em nếu có thời gian, hãy cùng đến dự buổi họp mặt tiệc rượu chung vui, giao lưu với nhau. Đồng thời, cùng nhau dự tính nơi chốn, kế hoạch tổ chức
Họp Mặt Truyền Thống Thường Niên Agriviet.

Thời gian: Có mặt lúc 16h ngày Chủ Nhật, 02.10.2011
Địa điểm: Anh em từ các tuyến tụ họp tại ngã 3 Vũng Tàu (sẽ chọn một quán gần đó)
Kinh Phí (dự kiến): 200.000/ người
:3^:
Hot Line
nhok9x hot.gif
: NguyenHungDung 0908380353 KhucThuyDu 0948101010 Trường Giang 0916783138

Thành viên tham gia hiện tại:
NguyenHungDung
levuong79
KhucThuyDu
Trường Giang

Các anh em về ngã Ba Vũng Tàu họp chiều chủ nhật 2/10.

Chương trình:

- 16 giờ: họp bàn một số công việc từ nay đến cuối năm, trong đó có xem xét vấn đề tổ chức offline ngày 4/12.

- 16 giờ 30: liên hoan nhậu + karaoke.

- 20 giờ: kết thúc chia tay.

Kính mời anh em xa gần về tham dự.

Anh em nào có sản phẩm cây nhà lá vườn có thể làm mồi thì nhớ mang theo để mọi người thưởng thức đánh giá.

Last edited by a moderator:
em ở thành phố, không có phương tiện đi lại, không biết BQT có thể tổ chức cho mọi người đi lại đc ko.hjhj

Kinh phí như nào bạn ơi?
Kinh phí thì mọi người cùng đóng góp. Tạm dự kiến là 200.000vnd
em ở thành phố, không có phương tiện đi lại, không biết BQT có thể tổ chức cho mọi người đi lại đc ko.hjhj
Bạn từ HCM, có thể đón xe bus ra ngã ba Vũng Tàu, lúc đó nhờ anh em ra chở vào địa điểm. Khi về, trên tuyến QL 1A, đón xe khách hoặc xe tốc hành về. Những lần trước, các anh em không muốn đi xe máy, vẫn áp dụng cách thức di chuyển như vậy!

Có ý kiến hay thắc mắc gì, các bạn hãy reply tại đây. :lol:

- à nhân tiện đây mình xin góp ý thế này .

@ trước khi đi offline bà con mình ở nhà nên nghỉ ra ý gì đó ( mỗi người ít nhất 1 ý ) để đến offline đưa ra ý kiến và chúng ta cùng thảo luận

Các bác Biên Hòa - Đồng Nai khởi động vòng loại sớm ghê !. Chắc có ý chuẩn bị cho trận chung kết thường niên, đăng cai tại BH-ĐN ! :lol:

Nghe nói họp mặt ăn nhậu vui chơi ở gần nhà của............ người ta, tôi rất mê nhưng không biết thời gian có cho phép tui không? Để tính lại xem

Chuẩn bị phòng đón Bác 3 kìa Cô!
Thấy xa xa có ngọn khói bốc lên rồi kìa!
:lol:

Các bác Biên Hòa - Đồng Nai khởi động vòng loại sớm ghê !. Chắc có ý chuẩn bị cho trận chung kết thường niên, đăng cai tại BH-ĐN ! :lol:
Chuyến này mọi người dự thảo sẽ hưng binh vân tội cụ như thê nào? Vui bước chinh y lên đường chinh chiến mà không đãi mấy mâm tiễn biệt nhá! :8^::bang:

Các anh em về ngã Ba Vũng Tàu họp chiều chủ nhật 2/10.

Chương trình:

- 16 giờ: họp bàn một số công việc từ nay đến cuối năm, trong đó có xem xét vấn đề tổ chức offline ngày 4/12.

- 16 giờ 30: liên hoan nhậu + karaoke.

- 20 giờ: kết thúc chia tay.

Kính mời anh em xa gần về tham dự.

Anh em nào có sản phẩm cây nhà lá vườn có thể làm mồi thì nhớ mang theo để mọi người thưởng thức đánh giá.

Thông báo:

Về mục cây nhà lá vườn, BTC đã nhận được thông tin là chúng ta sẽ được thưởng thức món thịt heo rừng nướng ngũ vị hay nướng gì đó, sản phẩm của phuhuy.

Chân thành cảm ơn phuhuy.

Còn phản hồi từ Jen_ero là mùa này mưa nhiều quá nên nấm mối chết hết rồi, do đó k thể thưởng thức món nấm mối nướng lá lốt.

Hôm trước một số anh em trong đó có tôi, Trường Giang, Jen được thưởng thức loại rượu sữa cà phê của KTD và đều thích vì ngon. Vậy KTD có thể đem theo vài chai để thưởng thức lại được k?

Back