Cần Tìm VIỆC Nông Ngệp

• Thread starter P Hoan
  • Ngày gửi
P

P Hoan

Guest
Cần Tìm 1 Việc Ỏ Ngành Nông Ngiệp Quanh Khu vực Huế Và miền trun ĐÃ Trừng Làm Nông NgIỆP Và có Kinh NGiệm học 9/12 thân thiện dễ gần và Siên Năng Kô Ngại viêc Yêu Cầu Công CÓ Việc ĂN Ở Sạch Sẽ Lương Thoả Thuận Niếu anh chị nào cần thì liên lạc theo số 01202704266 văn hoàn

Học lại tiếng Việt

Bạn viết không chấm phẩy gì hêt ai mà hiểu. Nên cẩn thận, kĩ càng khi gửi. Viết sai thế này co lẽ là người cẩu thả lắm. Không tuyển được.

Em sinh cảm ơn anh. vì đã góp ý nhưng anh nói cẩu thả thì chưa chắc ai củng có khuyết điểm không cái này thì cái khác .không ai không có khuyết điểm em củng nhân thấy em có khuyết điểm đó .và em luôn chấp nhận mọi góp ý nhưng đừng đánh giá một con người băng bên ngoài mà hảy nhìn bên trong. nhìn sự nhiết huyết. em củng không bao h làm gì để phải ân hận. và em củng tự bảo mình làm gì thì hảy hết lòng dù biết thất bại củng phải quyết tâm vượt qua mọi việt cảm ơn

Bó Tay.com

Bó tay với bạn này. Viết 1 lèo không chấm, phẩy gì hết. Nhiệt huyết hay không thì phải chờ.

Em sinh cảm ơn anh. vì đã góp ý nhưng anh nói cẩu thả thì chưa chắc ai củng có khuyết điểm không cái này thì cái khác .không ai không có khuyết điểm em củng nhân thấy em có khuyết điểm đó .và em luôn chấp nhận mọi góp ý nhưng đừng đánh giá một con người băng bên ngoài mà hảy nhìn bên trong. nhìn sự nhiết huyết. em củng không bao h làm gì để phải ân hận. và em củng tự bảo mình làm gì thì hảy hết lòng dù biết thất bại củng phải quyết tâm vượt qua mọi việt cảm ơn
Mình hiểu bạn, sao thấy đồng cảnh ngộ nên nói để mọi người hiểu bạn ấy hơn.
Mình cũng nông dân nên mấy cái vụ internet này mù lắm, lên diễn đàn đọc bài thì thích lắm, muốn truyền đạt kinh nghiệm như mấy bác mấy chú mà đâu có dám (cũng vì sợ viết sai lỗi như bạn)
Sau thời gian dài mày mò với cái bàn phím nên nay tự tin viết bài.
Vậy nên bạn ấy đang muốn tìm việc thì ko thể bỏ tg để luyện được, mong mọi người thông cảm bỏ qua lỗi này nhé!

đún đó bác à, dân nông mà .Bạn ấy thế nhưng làm tốt lắm .trước làm cho thằng bạn siêng năn lắm. ma củng chả đòi hỏi nhiều ,vì nó muốn làm gần nên nghỉ làm, thằng bạn dử nó lại lắm. mà chẳng được đó. Mình củng hay mắc lổi sai chính tả, nên mình hiểu tâm lý, củng cố gắn sửa nhưng mà không có thời giang ,nên mấy bạn thông cảm, tuyển thì tuyển. không tuyển thì thôi bạn à

Các pác pải thông cảm cho người ta chứ, bạn may mắn dc học nhiều nhưng bạn trên mới chỉ 9/12 . Biết đăng tin tìm việc trên này đã là sự cố găng rồi bắt bẻ j nữa. Nếu có chăng thì giúp bạn biết cách post có sức lôi cuốn hơn..,
Cho 1 phiếu tìm việc cho bạn :huh:

Back