Cây măng tây thực sự có hiệu quả???

Vốn không quan tâm đến cây này nhưng tự nhien có ông anh rủ chung 4ha nên phải đi tìm hiểu.
Nhờ các cao thủ phân tích hộ tính hieuj quả của loại cây này, để sớm có quyết định đầu tư.
Cám ơn trước!!!

Vốn không quan tâm đến cây này nhưng tự nhien có ông anh rủ chung 4ha nên phải đi tìm hiểu.
Nhờ các cao thủ phân tích hộ tính hieuj quả của loại cây này, để sớm có quyết định đầu tư.
Cám ơn trước!!!
Ý kiến chủ quan của em!
Loại này không mới nhưng cũng chưa là loại rau phổ biến trong bữa ăn hàng ngày của người tiêu dùng ( em dùng được vài lần, chợ truyền thống chưa có bán), giá cũng đang cao nữa nên thị trường còn chổ trống đó anh.
Nếu anh làm gần khu vực thành phố thì ok hơn, vì măng tây di chuyển xa bị mất nước dù đi xe chuyên dụng
Với kinh nghiệm chăm sóc rau của anh thì chăm măng tây ko khó, khách hàng anh đang có em nghĩ là phù hợp với món rau cao cấp này :):):)
Gửi anh 1 số hình ảnh khi măng tây không chỉ là măng tây ^^

Ảnh của anh Vũ Viết Hưng, Chủ nhiệm Hợp tác xã (HTX) nông nghiệp Xanh - Đơn Dương Lâm Đồng

Hì anh ấy đã trồng măng tây từ cuối năm 2012 :Kem::Kem::Kem:

Hôm nọ em có ghé nhà anh Biết chơi, cũng thấy anh ý có một vài gói măng tây trong bếp, chắc anh ý cũng đang làm hay sao ấy. Anh gọi xem có bổ sung được gì không ạ!

mình ở Biên Hòa, các bạn có biết mua giống cây này ở đâu gần nhất chỉ mình với. mình đang trồng 1000m2 rau muốn trồng thêm món này nữa

Back