Bán Chim Trĩ 7 màu và 1 số loài chim khác

• Thread starter ga_go_ghe
  • Ngày gửi
Góp ý để cho mà sửa đổi lại ko muốn. Ae trên diễn đàn còn biết địa chỉ để mà hỏi chứ có phải ai cũng alo để hỏi đâu, số đt thì bé tí tẹo nhìn căng mắt mới đọc được. Còn nội quy đăng bài tôi còn ko nhắc đến nữa.

Góp ý để cho mà sửa đổi lại ko muốn. Ae trên diễn đàn còn biết địa chỉ để mà hỏi chứ có phải ai cũng alo để hỏi đâu, số đt thì bé tí tẹo nhìn căng mắt mới đọc được. Còn nội quy đăng bài tôi còn ko nhắc đến nữa.

Công nhận là chữ có hơi nhỏ thật, đầu tiên em phải "save as" cái ảnh đó lại rồi rồi zoom lên mới thấy số đt, về sau em em chuyển sang giữ phím ctrl + lăn chuột phải mỏi cả tay.

"nội quy đăng bài " có vấn đề gì sao??? em thấy bình thường mà.

Công nhận là chữ có hơi nhỏ thật, đầu tiên em phải "save as" cái ảnh đó lại rồi rồi zoom lên mới thấy số đt, về sau em em chuyển sang giữ phím ctrl + lăn chuột phải mỏi cả tay.

"nội quy đăng bài " có vấn đề gì sao??? em thấy bình thường mà.

ai nói bác là Bình thường??? em thấy ....
....
...
....
.... quá bình thường ấy chứ!

Last edited by a moderator:
Cảm ơn a A-Z.E sẽ ghi thêm số đt ở dưới, tại e tưởng bị soi nên mới choảng lại thui.kkk
e biết a Đoàn mà tại a ko biết e thui ^^ tò mò thì alô e sẽ bít.kkk

hiiiiiiiiiiiiiiii
hóa ra người quen
anh không ngờ hàng của em độc thật.nhất định có dip phải vào nhìn tận mắt mới đc. mừng cho em

hiiiiiiiiiiiiiiii
hóa ra người quen
anh không ngờ hàng của em độc thật.nhất định có dip phải vào nhìn tận mắt mới đc. mừng cho em

Bác có nhìn lầm không! Người lạ đó Bác.... Khà khà.

tk nghĩ hàng của bác này chưa hết đâu,còn vài em độc nữa mà tại chưa up thôi...
nhìn chim của bác mà cứ ước gì....:botay:

tk nghĩ hàng của bác này chưa hết đâu,còn vài em độc nữa mà tại chưa up thôi...
nhìn chim của bác mà cứ ước gì....:botay:

Ước gì là bài hát của Mỹ Tâm! Ông Thankyou coi Bộ hâm mộ Mỹ tâm quá rồi!

gà của bác có múa như thế này k?

bạn post lên photobucket load lâu quá !@@ gà của mình vừa rùi rớt dc 2 trứng có phôi nhưng ko biết co nở dc ko :D vẫn đang ngồi chờ. của bạn đã đẻ chưa ?

bạn post lên photobucket load lâu quá !@@ gà của mình vừa rùi rớt dc 2 trứng có phôi nhưng ko biết co nở dc ko :D vẫn đang ngồi chờ. của bạn đã đẻ chưa ?

Gà của e k đẻ được đâu, hàng rừng nên k so vơi hàng của bác. nuôi choi vậy thôi.
khi nào có gà con nở ch em xem ảnh à con nhé.

ko đẻ dc mà lại có topic up chim con :D chắc khi nào trĩ sao đẻ mới dám khoe như bạn quá !@@

ko đẻ dc mà lại có topic up chim con :D chắc khi nào trĩ sao đẻ mới dám khoe như bạn quá !@@

Gà của em là hàng rừng, chưa đẻ được em bảo thật là chưa đẻ được.
Gà con em có là hàng ấp nở, nhưng do em mua lại được cửa người khác.
Em chưa bao giờ nói là gà của nhà ấp nở ra.

Back