Hỏi đáp Chọn cây giả trang trí nhà chung cư cho nam mệnh kim thì chọn loại nào phù hợp ạ!

• Thread starter mytampmg
  • Ngày gửi
Kính chào các anh chị!
Vợ chồng e có mua đc cái chung cư nho nhỏ. Do cũng thích có cây xanh trong nhà, nhưng ngại chăm sóc vất vả, nên e lên đây xin ý kiến anh chị ạ!
Em có tham khảo sản phẩm của web này: Lưu trữ Cây Decor - Coconhouse thấy cấy rất đẹp và giá cũng ok ạ, nhưng e chưa biết Chọn cây nào cho nam mệnh kim thì chọn loại nào phù hợp ạ!
»
Kính chào các anh chị!
Vợ chồng e có mua đc cái chung cư nho nhỏ. Do cũng thích có cây xanh trong nhà, nhưng ngại chăm sóc vất vả, nên e lên đây xin ý kiến anh chị ạ!
Em có tham khảo sản phẩm của web này: Lưu trữ Cây Decor - Coconhouse thấy cấy rất đẹp và giá cũng ok ạ, nhưng e chưa biết Chọn cây nào cho nam mệnh kim thì chọn loại nào phù hợp ạ!
.

Last edited by a moderator:
Kính chào các anh chị!
Xem file đính kèm 55137
»

.
Chào bạn! nếu bạn hỏi cây nào hợp với mệnh kim? thì bạn có thể cho mình hỏi "cái cây" là mệnh gì không?

Back