Vườn rau @ Chùm Ảnh một số nhà màng ( đã trồng cây bên trong )

Ảnh mình đi thăm 1 số nhà màng mà mình có cơ hội vào thăm quan. Các bạn cùng xem. Nếu thăm được nhà màng nào thì mình sẽ up liên tục ở topic này

Bình luận

Ảnh trên cùng là nhà lưới toàn bộ tại Bắc NInh

Ảnh dưới là nhà nilong phần mái và lưới quây xung quanh tại Thái Nguyên

Nhà nilong cấu trúc bộ khung có vẻ đơn giản nhỉ. Không biết có chịu được bão miền Bắc không?

Ảnh trên cùng là nhà lưới toàn bộ tại Bắc NInh

Ảnh dưới là nhà nilong phần mái và lưới quây xung quanh tại Thái Nguyên
Bạn bán màng phủ hả? có bán ở HCM không?

Nhìn thích thiệt, biết khi nào mình mới sở hữu một trong những mãnh vườn như vậy nhỉ? Thôi tạm tự an ủi vậy, cứ có niềm tin là được, một ngày nào đó ta sẽ đứng trên cánh đồng do chính ta tạo ra.

Bạn có thể cho tôi biết địa chỉ nhà lưới ỏ bắc ninh đuọc không? Cám ơn nhé

Địa chỉ : Thôn lạc nhuế , xã yên trung , huyện yên phong , BN. ( KHu CN yên phong samsung ) bạn nhé !!! . họ đang thuê đất và có kế hoạch mở rọng quy mô, tuần sau mình sẽ đi kiểm tra và sẽ thêm ảnh cho mọi người cùng xem

Địa chỉ : Thôn lạc nhuế , xã yên trung , huyện yên phong , BN. ( KHu CN yên phong samsung ) bạn nhé !!! . họ đang thuê đất và có kế hoạch mở rọng quy mô, tuần sau mình sẽ đi kiểm tra và sẽ thêm ảnh cho mọi người cùng xem
cám ơn bạn nhiều

Bác có thể cho tôi xin số điện thoại của họ để xin đến thăm quan được không? Tôi muốn làm nhà màng nên muốn đến một số nơi hỏi kinh nghiệm trước khi làm. Cám ơn bác trước

Bác có thể cho tôi xin số điện thoại của họ để xin đến thăm quan được không? Tôi muốn làm nhà màng nên muốn đến một số nơi hỏi kinh nghiệm trước khi làm. Cám ơn bác trước
Mình đến thăm thì họ rất nhiệt tình. cho vào thăm quan chụp ảnh hỏi han thoải mái. và người làm ở đấy cũng là làm thuê cho doanh nghiệp chứ ko phải chủ nên mình cũng ko xin số điện thoại vì ko cần.Nếu bạn biết đường thì cứ đến nơi rồi hỏi nhé

Mình đến thăm thì họ rất nhiệt tình. cho vào thăm quan chụp ảnh hỏi han thoải mái. và người làm ở đấy cũng là làm thuê cho doanh nghiệp chứ ko phải chủ nên mình cũng ko xin số điện thoại vì ko cần.Nếu bạn biết đường thì cứ đến nơi rồi hỏi nhé
Bạn ơi, mình không biết đường. Bạn có thể chỉ dẫn hoặc cho mình địa chỉ có thể tra trên google map được không?

Bạn ơi, mình không biết đường. Bạn có thể chỉ dẫn hoặc cho mình địa chỉ có thể tra trên google map được không?
Nếu bạn biết khu vực samsung yên phong bắc ninh thì bạn đi theo sơ đồ này sẽ tới....

File đính kèm