Cùng lập kênh thông tin vịt siêu thịt CV Super

• Thread starter doanhnhandatviet
  • Ngày gửi
Chào mọi người!

Mình vừa tập tành làm nông dân, mình nuôi vịt siêu thịt CV Super được gần 2 tháng rồi, vịt đạt từ 3kg đến 3,6kg. Tuy nhiên vịt chưa ra đủ lông nên chưa xuất bán được. Theo những người nuôi đi trước nói là phải 2tháng 10 ngày thì mới xuất.

Mình thấy nuôi vịt cũng hay, nên muốn đầu tư nuôi lâu dài. Điều mình còn băng khoăn nhất là đầu ra cho con vịt này. Chính vì vậy hôm nay mình lập chủ đề này để mọi người thông tin đầu ra cho con vịt, giúp những nông dân nữa mùa như mình có thêm thông tin.

Mình ở Bình Dương.

Mọi người cùng chia sẽ thông tin về:
+ Nơi thu mua vịt
+ Giá thu mua
+ Số lượng thua mua

Cảm ơn mọi người đã quan tâm.

Last edited by a moderator:
Giá vịt thịt Grimaud ( vịt pháp )miền nam 04/05/2016 38000đ /kg hơi. Vịt giống Grimaud 15500đ/con.

Có bác nào ở daklak k nhỉ. Em ở cưkuin,đăklak nek. Bác nào biết đầu ra vịt siêu thịt ở đây chỉ cho em với. Em Đang tính nuôi mà lo đầu ra wa. Mà nuôi vịt siêu thịt này có lời k các bác
Chi Phí, kế hoạch nuôi hay đầu ra thì các bạn alo mình 0939 942 893 hay 0979 83 66 72
Đầu ra ở đaklak bạn biết k ạ
Giá Vịt Bình Dương ngày 26/02 giao động
39-41
Ban có biết đầu ra ở daklak ko pạn

Giá vịt thịt Grimaud xuân lộc dong nai 26/6/2017. 38000đ /kg hơi. Vịt giống Grimaud star 53. 16500đ/con. Công ty cám hỗ trợ 1000đ/con

Uhm bác như vay ba con chan nuoi chung minh moi kiem chut dinh còn gia 25 có mà tụt quần
25 là khá khẩm rồi bác ơi ,tháng trc còn 17,6 nữa kìa ? Đi bằng nạng hết

Back