Cùng thành lập, kênh giá cả GÀ THẢ VƯỜN, GÀ CÔNG NGHIỆP!

KÊNH THÔNG TIN GIÁ GÀ TRONG NƯỚC TẠI CÁC TỈNH.

Đầu tiên, xin cám ơn sự đóng góp thành viên trên diễn đàn... Hãy cùng HỘI CHĂN NUÔI GÀ VIỆT NAM chia sẽ thông tin giá cả tại các tỉnh để bà con nông dân không còn bị "ép giá" nửa nhá...

Last edited:
Giá lúc nào mà chỉ có 60k thế nhỉ? Ở mình giờ giá 100k/kg gà ta thả vườn.

Không liên quan nhưng ai bán trứng gà ta thì alo mình nha, mình mua về ấp ấy mà. Mình ở Bình Dương nhưng mua xa xa vẫn đc.
bạn ở Bình Dương là chỗ nào mà giá cao vậy

giá gà ta hơi ở Mộc Châu - Sơn La 80-120k/kg (gà nuôi bán công nghiệp - Nuôi k ăn cám công nghiệp); Gà công nghiệp trắng 40k/kg hơi

gia ga tha vuon hien nay tai bac kan khoang 70-75k/1kg
ga mia lai 75k/1kg
ga ri lai dabaco 80-85k/1kg
ga ri 110k/1kg

Gà Mía nhà mình nuôi thả vườn ở Thanh Hóa bố mẹ mình bán 100k/kg,ở chợ bán gà ta lai thấy giá 120k/kg.

em ở Sóc Trăng, đang bán gà King 504 , giá sao anh nhỉ? thương lái ở đâu chỉ em bán với, không thì thịt gà ăn lun mấy năm bác ạ.

em ở Sóc Trăng, đang bán gà King 504 , giá sao anh nhỉ? thương lái ở đâu chỉ em bán với, không thì thịt gà ăn lun mấy năm bác ạ.
bạn có hình ảnh con 504 không up cho bà con xem với, đang quan tâm
theo bạn thấy 504 thế nào
trước mình nuôi king303 thấy cũng ổn, bán tuần trước trống =78, mái =85 tại dak lak

bạn có hình ảnh con 504 không up cho bà con xem với, đang quan tâm
theo bạn thấy 504 thế nào
trước mình nuôi king303 thấy cũng ổn, bán tuần trước trống =78, mái =85 tại dak lak
king 504 nuoi on dinh, toc do lon nhanh, ti le hao hut thap, tuy gia ban kha thap so voi cac giong ga khac, thuong lai o nhieu tinh mien tay chua quen voi loai ga nay.
ga trong nuoi 80 ngay bq : 1,7-1,8kg
ga mai nuoi 90-100 ngay : 1,6-1,8kg
tieu thu thuc an 3-3,2kg ta/ kgtt
minh co hinh anh, nhung chua biet cach up len the nao nek
ở đăk lawk minh dư, đabaco mía lai ri jafpa303 đồng giá 78.000 ngàn mới bán chiều qua
ở đăk lawk minh dư, đabaco mía lai ri jafpa303 đồng giá 78.000 ngàn mới bán chiều qua
ui, king 303 ma gia 78k thi loi phai bit

Last edited by a moderator:
Ở Lâm Đồng nay giá mua tận vườn 80 - 90k/kg
Lâm Đồng chỗ nào gà gì mà giá cao vậy, nhà mình mới bán cách đây 1 tuần gà lai chọi có 75 thôi ak, đẹp mã chân nhỏ vàng, thế mà có chừng đó đó, bán thì rất chạyở Lâm Đồng có chỗ nào bán gà Đông Tảo không các bác chỉ e với e muốn mua ít về nuôi ăn tết

king 504 nuoi on dinh, toc do lon nhanh, ti le hao hut thap, tuy gia ban kha thap so voi cac giong ga khac, thuong lai o nhieu tinh mien tay chua quen voi loai ga nay.
ga trong nuoi 80 ngay bq : 1,7-1,8kg
ga mai nuoi 90-100 ngay : 1,6-1,8kg
tieu thu thuc an 3-3,2kg ta/ kgtt
minh co hinh anh, nhung chua biet cach up len the nao nek

ui, king 303 ma gia 78k thi loi phai bit
đúng rồi đó bạn tuyền, cũng phải làm công tác tư tưởng chứ. ban đầu lái cũng chưa quen chê lắm mình đành biếu một cặp (lựa con trung bình nhỏ, con nhỏ thịt săn chắc hơn) và ký gửi 10 con với giá 70k sau lái mới chịu. hehe

Back