Cứu Tiểu đệ Với Mấy Huynh ơi - Thức ăn cho ếch

• Thread starter jfone4g
  • Ngày gửi
cho em hỏi thức ăn viên cho ếch bán ở đâu vậy, ai ở Bình Dương Tx Thủ Dầu Một trả lời hộ em nha thank nhiều :wacko::wacko::wacko:

cho em hỏi thức ăn viên cho ếch bán ở đâu vậy, ai ở Bình Dương Tx Thủ Dầu Một trả lời hộ em nha thank nhiều :wacko::wacko::wacko:

Hãng cargill có bán loại thức ăn chuyên biệt cho ếch đó bạn.Bạn ra đại lý của nó hỏi thử xem. Còn không bạn thể sử dụng thức viên nổi cho cá da trơn hay cá rô phi của các công ty BLUE STAR, UNIPRESIDENT. cũng tùy theo kích cỡ và độ tuổi mà chọn loại thức ăn có hàm lượng protein khác nhau nha bạn. Bạn nuôi loại ếch nào thế?ếch thái lan?ếch đồng ?

Last edited by a moderator:
ở Bình Dương ko có thì bạn lên Củ Chi-TPHCM đi ngay chân cầu vượt có rất nhiều. nếu ko biết thì gọi cho tôi tôi sẽ chỉ đừong giùm cho. Bạn nuôi nhiều ko?
---------------
nếu ko biết chổ thì gọi cho tôi,tôi chỉ cho. bạn nuôi ếch nhiều ko?

Last edited by a moderator:
mình chỉ nuôi nhỏ thôi, chỉ mới bắt tay vào làm thôi nên cũng chua có kinh nghiệm có gì nhờ các bác chỉ giáo them mà ko biết nuôi rồi lại tìm đầu ra ở đâu nữa mình đang lo đều này đây

bạn nuôi nhỏ thì lo gì đầu ra ... ếch nằm trong danh sách các món nhậu thông dụng mà bạn đến các quán nhậu gần khu vực bạn hỏi trước thử xem nếu ký hộp đồng được thì chắc ăn hơn còn không thì bán ra chợ lo gì .

thì mình cũng tính tới chuyện đó rồi nhưng mình chỉ sơ mình là tay ngang ko thể sang ngang vô đc thôi, dù gì cũng thank mấy bác rất nhùi nha hhjhjhj

mình chỉ nuôi nhỏ thôi, chỉ mới bắt tay vào làm thôi nên cũng chua có kinh nghiệm có gì nhờ các bác chỉ giáo them mà ko biết nuôi rồi lại tìm đầu ra ở đâu nữa mình đang lo đều này đây
Khi nào bạn bán thì alô mình, bao nhiêu cũng mua hêt

Back