đầu ra cho gà ta thả vườn

• Thread starter chauan87
  • Ngày gửi
chauan87

chauan87

Thành viên mới
em mới tập nuôi gà.có nuôi thử khoảng 1000 c0n gà ta thả vườn,gần tới ngày xuất chuồng,mà lây hoay tìm đầu ra,nhà các anh chị có kinh nghiệm chia sẽ chó em về đâu ra giống gà này với,em chân thành cảm ơn

B

Babena

Thành viên mới
Dang có cùng thắc mắc, khi nào bạn bán được gà cho a em diễn đàn biết giá cả với nhé

namcaonuoiga

namcaonuoiga

Lữ khách
đâu ra luôn là vấn đê đau đầu của nghành chăn nuôi . nuôi thử chưa mối lái nào , mà làm 1000 con , có vẻ hơi phiêu rồi đó .

K

kytaimientay

Nhà nông nghiệp dư
em mới tập nuôi gà.có nuôi thử khoảng 1000 c0n gà ta thả vườn,gần tới ngày xuất chuồng,mà lây hoay tìm đầu ra,nhà các anh chị có kinh nghiệm chia sẽ chó em về đâu ra giống gà này với,em chân thành cảm ơn
tìm lái dể mà, giá bao nhiêu mới vấn đề,
ban ra chợ tỉnh, kiếm mấy vựa gà mà hỏi
hỏi mấy trại mà bạn biêt
hỏi chổ bán thưc ăn. Xem ai mua thưc ăn gà nhiều, hỏi trại,
hỏi cữa hàng thú y,,.

Kỹ sư chưa ra trường

Kỹ sư chưa ra trường

Thành viên mới
1000 con, thì ngon rồi, nhưng thịt phải ngon, muốn ngon thì nuôi lâu hơn. Bỏ công đi vào thành phố, tìm nhà hàng, quán cơm, quán phở,... nơi nấu ăn tập thể cho công nhân, học sinh,... Chúng ta nên bỏ công ra đi tìm, đây là lúc anh phải bước vào con đường kinh doanh, sẽ học được nhiều thứ, nên nuôi gà gì, và nuôi bao lâu. Vất vả nhưng rất vui, có thể anh mần từng con rồi đem giao, hoặc nuôi lớn hơn 2,5kg trở lên để được vào nhà hàng. Chừng 1 tháng là sẽ bán hết, chúc anh thu được lãi nhiều.

Gari_YYen

Gari_YYen

Thành viên mới
Bạn ở đâu vậy? Giống gà bạn nuôi là gà gì? Mình đang cần khoảng 1 tấn. Bạn cho xin số DT để liên lạc nhé

L

lehoanphuong

Thành viên mới
bạn ở đâu . nếu ở SG hợp tác với mình nhé . nhưng đảm bảo gà phải chất lượng nha

Hai Tri

Hai Tri

Thành viên mới
bạn ở đâu . nếu ở SG hợp tác với mình nhé . nhưng đảm bảo gà phải chất lượng nha
mình ở Tây Ninh bạn à.nghe có cái chủ đề " gửi người tây ninh " cái tui nghe ngại ngùng quá...nhà tôi có 1 mẫu cao su 5 năm định nuôi gà nhưng tui ko có 1 tie kinh nghiệm bạn à.

T

trancongthanhtn

Nhà nông nghiệp dư
Mình đang chuẩn bi nuôi gà bằng trùn quế và âu trùng ruồi lính đen. Chất lượng thịt thơm ngon.cần tìm đầu ra tốt

H

Hien nguyen 991

Guest
Hiện tại mình đang có 1.5 tấn gà ta thả vườn cần bán mà chưa có thương lái..mình ở bình phước..

Bài viết có nội dung tương tự

Đối tác