đơn xin từ chức hội trưởng của hội nuôi gà việt nam

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

ĐƠN XIN TỪ CHỨC

Kính gửi : Ban quản trị diễn đàn và các thành viên của hội nuôi gà Việt Nam

Tên tôi là : trần văn thủy

Nick trên diễn đàn : di len lam giau
Hiện tại đang làm hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam

em viết đơn này xin được từ chức hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam với nhữg lý do như sau, Trong thời gian qua em đã không phát triển được hội và cảm thấy mình không xứng đáng với chức vụ mà mình đang dữ ngoài ra em cảm thấy mình thiếu năng lực và không tìm ra được cách gì để phát triển hội,lên em muốn từ chức để tìm ra người có năng lực hơn và có tâm huyết với hội và cũng là người xứng đáng hơn, em nghĩ hội trưởng mới sẽ mang tới nhiều điều tốt đẹp cho hội trong tương lai và cũng là người có thể giúp hội phát triển lớn mạnh hơn rất nhiều so với bây giờ (khi đó hội sẽ là một hội lớn giúp ích được cho nhiều người và góp phần xây dựng cho Quốc Gia)

em xin chân thành cảm ơn diễn đàn AGRIVIET và các hội viên của hội đã tín nhiệm em và bầu em lên làm hội trưởng trong suốt thời gian qua ,nhưng em rất xin lỗi vì đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người
nhưng em sẽ cố gắng đóng góp và xây dựng với chức vụ là một trường ban của ban nganh

tuy em không làm hội trưởng nhưng em vẫn dữ chức quản lý box hội nuôi gà Việt nam và quản lý những chức của ban ngành ( hic vì vấn đề ban ngành còn thiếu nhân lực mà )

Người làm đơn
di len lam giau

--------

còn rất nhiếu điều em muốn nói nhưng tạm thời em chưa có thể nói được em viết sơ sơ những gì em muốn nói khi nào em online thì sửa bài viết lại rồi sẽ điền thêm thông tin vào đó

nguyên nhân : nguên nhân mà em phải từ chức gồm rất nhiều lý do vì dụ như là , chuyến này máy tính hỏng liên tục + công việc của gia đình rất bận rộn,+ và có rất nhiều truyện đau đầu về công việc của gia đình nhà em , lên em không thể tập chung đề đóng góp cho hội ,ngoài ra em cũng muốn nghỉ ngơi một thời gian ,

lý do ( đầy đủ thông tin hơn): vì những nguyên nhân trên khiến em không thể tập chung đề xây dựng hội ngoài ra về tìm cách giúp hội phát triển còn rất gian nan + kiến thức học vấn của em lại còn có hạn lên em lên không thể giúp gì đươc cho hội lên em muốn tìm người có những có tài và có tâm huyết với hội đề thay thể em gánh vác trách nhiệm này chỉ có như vậy mới có giúp được cho hội phát triển lớn mạnh được
thực sự không chỉ những nguyên nhân trên mà em cũng có một hướng đi riêng cho mình thự sự với các bác trong thời gian qua em cảm thấy mình còn rất yếu về kiến thức chăn nuôi lên em muốn nghỉ một thời gian đề tìm hiểu thêm tài liệu sách vở đề lạp thêm kiến thức chăn nuôi cho mình

thực ra em viết đơn này cũng cảm thấy rất đau lòng nhưng em cũng đã nghĩ rất nhiều rồi lên mới đưa ra quyết định này mong các bác thông cảm ,rất tiếc là em đã phụ lòng mong đợi của các bác

nguyện vọng sau khi từ chức ( hic cái này em cũng đã nói ở trên rồi)
: tuy em từ chức hội trưởng\\ nhưng em vẫn muốn dữ chức quản lý box và tạm dữ những chức trưởng ban mà chưa có người nhận cho đến khi có người đăng kí ban thì em sẽ chuyển giao chức vụ cho người đó*( đề khi nào em rảnh sẽ đóng góp cho nhưng ban đó để nhưng ban đó không bị lãng quyên

lới nhắn tới hội trưởng mới :hội nuôi gà của chúng ta tuy là một hội ảo ở trên mạng ( không có thực ) nhưng nếu được một hội trưởng có tâm huyết và xây dựng hội phát triển lớn mạnh và đi đúng hướng thì hội của chúng ta sẽ không còn là một hội ảo thông thường nữa khi đó hội sẽ có thể giúp cho nông dân Việt Nam nói chung và bà con trong hội nói riêng sẽ đi lên làm giàu bằng con gà của mình và lớn hơn thì có thể giúp xoá đói giảm nghèo cho nông dân Việt Nam,khi đó hội nuôi gà của chúng sẽ là một cái tay vịn cầu thang đề giúp người chăn nuôi đi lên làm giàu dễ dàng hơn và thành công hơn

ngoài ra tuy là một hội trưởng nhưng cũng phải nhớ những quy định của hội và
không được lợi dụng chức vụ để quảng cáo và giới thiệu sản phẩm của mình không đúng nơi quy định ( đó là hình thức quảng cáo spam )

không được lợi dụng hội nuôi gà đề làm những việc riêng tư ,để hưởng lợi cho cá nhân để làm ảnh hưởng đến hội

hãy cố gắng đóng góp cho hội và tìm những hướng đi mới để giúp hội phát triển và có nhiều lợi ích cho người nông dân để họ chăn nuôi thuận lợi hơn
hội trưởng hãy nhớ là dân giàu thì Nước mạnh mong rằng hội trưởng mới sẽ cố gắng giúp hội phát triển lớn mạnh hơn nhiều bây giờ

lới nhắn tời thành viên của hội.
các hội viên thân mến em rất cảm ơn mọi người đã tín nhiệm và ủng hộ em trong suốt thời gian qua, nhưng em rất xin lỗi bây giờ đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người nhưng vì mấy lý do ở trên em đành phải quyết định ra đi tuy rằng em viết lá đơn này cảm thấy rất đau lòng ,nhưng em vẫn có thể đóng góp cho hội bằng nhiều hình thức khác mà mọi người đừng buồn nha , hội chúng ta vẫn chưa phát triển như mong muốn là do rất nhiều nguyên nhân lên trong thời gian này mọi người phải tích cực tham đóng góp cho hội và giúp hội trưởng mới tìm ra những hướng đi mới cho hội chúng ta phải cùng nhau chung tay xây dựng hội này phát triển khi hội đã phát triển thì mọi người là người đầu tiên được hưởng những lợi ích đó chính là mọi người đó ( mọi người lên nhớ tại sao hoang tu can tho -- leminhthanh_th -- di len lam giau và một số người nữa lại tích cự tham gia đóng góp và giúp đỡ mọi người , do cái gì mà họ phải làm thế họ được lợi nhuận gì từ việc này ... không , không có gì cả tất cả chúng ta làm cho hội và mọi người đều bằng cái tâm mà thôi )

về việc bầu cử hội trưởng thì em nghĩ lấy ngày giỗ tổ Hùng Vương làm mốc em nghĩ thời gian bầu hội trưởng phải trên 10 ngày nhưng cái này thì mọi người nên gióp ý thêm
trong lòng em cũng có lựa chọn cho riêng mình rồi là một người mà và xây dựng và cống hiến rất nhiều cho hội đề giúp hội để hội phát triển cho đến ngày nay và cũng là người có lòng nhiệt huyết và có năng lực nhất đó chính là bác hoang tu can tho em thấy bác ấy là người xứng đáng nhất nhưng đó chỉ là lựa chọn của em còn ai là hội trưởng thì đó là quyết định của mọi người

mong rằng hội của chúng ta tìm ra được người không những có tài và tâm huyết với mà là người còn có nhân nghĩa nữa

hội của chúng ta đươc xây dựng lên bằng những vận liệu vô hình đó là . tâm - tài - tình - nghĩa và lòng nhiệt tình của mọi người

trong thời gian này em đang trong quá trình chỉnh sửa bài...... em không có thời gian kiểm tra bài mong các bác bỏ quá cho nha ,,( em hay sai chính tả nhưng khi nào em xẽ sửa bài viết sau hi

Last edited:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

ĐƠN XIN TỪ CHỨC

Kính gửi : Ban quản trị diễn đàn và các thành viên của hội nuôi gà Việt Nam

Tên tôi là : trần văn thủy

Nick trên diễn đàn : di len lam giau
Hiện tại đang làm hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam

em viết đơn này xin được từ chức hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam với nhữ lý do như sau, Trong thời gian qua em đã không phát triển được hội và cảm thấy mình không xứng đáng với chức vụ mà mình đang dữ ngoài ra em cảm thấy mình thiếu năng lực và không tìm ra được cách gì để phát triển hội,lên em muốn từ chức để tìm ra người có năng lực hơn và có tâm huyết vớ hội và cũng là người xứng đáng hơn, em nghĩ hội trưởng mới sẽ mang tới nhiều điều tốt đẹp cho hội trong tương lai và cũng là người có thể giúp hội phát triện lớn mạnh hơn rất nhiều so với bây giờ (khi đó hội sẽ là một hội lớn giúp ích được cho nhiều người và góp phần xây dựng cho Quốc Gia)

em xin chân thành cảm ơn diễn đàn AGRIVIET và các hội viện của hội đã tín nhiệm em và bầu em lên làm hội trưởng trong suốt thời gian qua em ,nhưng em rất xin nỗi vì đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người
nhưng em sẽ cố gắng đóng góp và xây dựng với chức vụ là một trường ban của ban

tuy em không làm hội trưởng nhưng em vẫn dữ chức quản lý box hội nuôi gà Việt nam và những chức của ban ngành ( hic vì vấn đề ban ngành còn thiếu nhân lực mà )

Người làm đơn
di len lam giau

--------

còn rất nhiếu điều em muốn nói nhưng tạm thời em chưa có thể nói được em viết sơ sơ những gì em muốn nói khi nào em online thì sửa bài viết lại rồi sẽ điền thêm thông tin vào đó

nguyên nhân : nguên nhân mà em phải từ chức gồm rất nhiều lý do vì dụ như là , chuyến này máy tính hỏng liên tục + công việc của gia đình rất bận rội,+ và có rất nhiều truyện đau đầu về công việc của gia đình nhà em , lên em không thể tập chung đề đóng góp cho hội ,ngoài ra em cũng muốn nghỉ ngơi một thời gian ,
lý do ( đầy đủ thông tin hơn): vì những nguyên nhân trên khiến em không thể tập trung đề xây dựng hội ngoài ra về tìm cách giúp hội phát triển còn rất gian nan + kiến thức học vấn của em lại còn có hạn lên em lên không thể giúp gì đươc cho hội lên em muốn tìm người có những có tài và có tâm huyết với hội đề thay thể em gánh vác trách nhiệm này chỉ có như vậy mới có giúp được cho hội phát triển lớn mạnh được
thực sự không chỉ những nguyên nhân trên mà em cũng có một hướng đi riêng cho mình thự sự với các bác trong thời gian qua em cảm thấy mình còn rất yếu về kiến thức chăn nuôi lên em muốn nhỉ một thời gian đề tìm hiểu thêm tài liệu sách vở đề lạp thêm kiến thức chăn nuôi cho mình

thực ra em viết đơn này cũng cảm thấy rất đau lòng nhưng em cũng đã nghĩ nhiều rồi lên mới đưa ra quyết định này mong các bác thông cảm ,rất tiếc là em đã phụ lòng mong đợi của các bác
nguyện vọng sau khi từ chức ( hic cái này em cũng đã nói ở trên rôi) : tuy em từ chứ hội trường nhưng em vẫn muốn dữ chức quản lý box và tạm dữ những chức trưởng ban mà chưa có người nhân cho đến khi có người đăng kí ban thì em sẽ giao giả cho người đó*( đề khi nào em rảnh sẽ đóng góp cho nhưng ban đó để nhưng ban đó có
ích hơn
:
lới nhắn tới hội trưởng mới :hội nuôi gà của chúng ta tuy là một hội ảo ở trên mạng ( không có thực ) nhưng lếu được một hội trưởng có tâm huyết và xây dựng hội đi đúng đường nối và giúp phát trển lớn mạnh thì hội của chúng ta sẽ không còn là một hội ảo thông thường nữa khi đó hội sẽ là
lới nhắn tời thành viên của hội.
về việc bầu cử hội trưởng thì em nghĩ lấy ngày giỗ tổ Hùng Vương làm mốc em nghĩ thời gian bầu hội trưởng phải trên 10 ngày nhưng cái này thì mọi người lên gióp ý thêm
trong lòng em cũng có lựa chọn cho riêng mình rồi là một người mà và xây dưng và cống hiến rất nhiều cho hội đề giúp hội để hội phát triển cho đến ngày nay và cũng là người có lòng nhiệt huyết và có năng lực nhất đó chính là bác hoang tu can tho em thấy bác ấy là người xứng đáng nhất nhưng đó chỉ là lựa chọn của em còn ai là hội trưởng thì đó là quyết định của mọi người

mai em xẽ viết tiếp ...... em không có thời gian kiểm tra bài mong các bác bỏ quá cho nha ,,( em hay sai chính tả nhưng khi nào em xẽ sửa bài viết sau hi
Người ơi, người ở . . . đừng dìa . . .

đối tượng ứng cử viên sắp tới

TRƯỞNG BAN THÔNG TIN DỊCH BỆNH: NGUYENBIEU1984
TRƯỞNG BAN TUYÊN TRUYỀN: HOANGTUCANTHO
TRƯỞNG BAN THÔNG TIN KỸ THUẬT: LEMINHTHANH_TH

TRƯỞNG BAN KỸ THUẬT TIÊN TIẾN:TRUNGTHANH1986
Trưởng Ban Ban khoa học và công nghệ : a p c
LyHien : tuy bác ây không làm trưởng ban gì nhưng trong thời gian qua bác ấy đã đóng góp rất nhiêu cho hội lên bác ấy có thể tham gia bầu cử hội trưởng
n_hung_cj em cũng thấy bác ấy cũng rất hay đóng góp ý kiến và chia sẻ kinh nhiệm với mọi người cũng có chút đóng góp với hội lên bác ấy cũng có thể tham gia bâu cử lần này

trong thời gian này mọi người có tín nhiệm ai thì cũng có thể bầu họ vào đối tượng ứng cử viên để tham gia bầu cử lần này chú ý bình chọn không quá 10 người lên số người tham gia có hạn mong mọi người hay tìm ra người sứng đáng bầu vào đối tượng ứng cử viên

Last edited:
đơn của em cũng tương đối hoàn chỉnh mọi người có xem lại và thông cảm cho em và hiểu cho em
mọi người hãy thật sáng suốt đề bầu ra người có tài và có tâm
em chúc hội chúng ta sẽ tìm ra được người hội trưởng mới có tài và có tâm và có nhiều nhiệt huyết với hội

tuy nhiên về chính ta thỉ không thể tuyệt đối đươc mong mọi người thông cảm

Last edited:
theo mình nghĩ cuộc vui nào cũng tàn ,thay đổi cái cũ để cái mới còn ra đời nữa chứ .ngày càng tiến bộ hơn chứ .tuy là hội chăn nuôi này là ảo ,nhưng cùng chung tay cống hiến kinh nghiệm thực tế trong chăn nuôi kết hợp lý thuyết đưa ra cách xử lý kịp thời những khó khăn của người nuôi.để đem lại hiệu quả cao trong chăn nuôi.người đứng đầu phải huy động được nguồn lực tư vấn ,giải pháp xử lý tức thì hiệu quả cao ,vài ý góp cùng mọi người !!
"người rừng bon chen lên phố ,rồi bỏ phố về rừng"

Back