Em Đang Cần Tìm Việc Làm Tại Các Trang Trại Nuôi Bò, Dê, Cừu

• Thread starter nagarhuy
  • Ngày gửi
N

nagarhuy

Guest
Delete

Last edited by a moderator:
Việc thế này em có làm không?
Việc chính: a bỏ ra 50tr,e tự tính toán nuôi j có lãi,xuốt chuồng a,e chia đôi lợi nhuận,nếu a thấy hiệu quả sẽ rót vốn thêm. Đất chăn nuôi,trồng cỏ
Có sẵn.
Thời gian còn lại pải chăm sóc phụ a vườn cây. Chi phí ăn ở,máy tính a lo. Lâu lâu đi tán gái có chút gọi là dắt lưng.
Làm việc gần Long Khánh nha.

Việc chính: a bỏ ra 50tr,e tự tính toán nuôi j có lãi,xuốt chuồng a,e chia đôi lợi nhuận,nếu a thấy hiệu quả sẽ rót vốn thêm. Đất chăn nuôi,trồng cỏ
Có sẵn.
Thời gian còn lại pải chăm sóc phụ a vườn cây. Chi phí ăn ở,máy tính a lo. Lâu lâu đi tán gái có chút gọi là dắt lưng.
Thế thì băng làm vừa cái miệng ăn à? Hjhj.
50tr khéo lăm thì lãi 15tr, lại còn chia đôi nữa...

Có sẵn.

Em cảm ơn Anh nhiều theo như Anh nói thì em sợi lo không nổi rồi

Thế thì băng làm vừa cái miệng ăn à? Hjhj.
50tr khéo lăm thì lãi 15tr, lại còn chia đôi nữa...

Lối hành văn của ai đó nói lên bản chất của người đó.
Trc tiên mình không mời bạn. Sau là ko ai bỏ ra 1 đống tiền để đầu tư cho 1 người mà mình chưa :biết j về khả năng của họ. Chí ít phải làm thí điểm trc.

Mình nghĩ những người chưa làm đã muốn bốc thì ko thể làm được trò j nên hồn.

Chao ,

Minh thich dau tu trang trai chan nuoi,dê,lợn rừng,rắn nhưng chưa đủ vốn ,

Nếu ai có nhu cầu hợp tác vui lòng liên lạc:

khachdatinh81@gmail.com
0907 246 438

Thây bác HTX VƯỜN XANH Có đưa ra ý tưởng bỏ 50 tr ,ko biết co thể ngồi lại để cafe ko nhỉ .

Thanks

Mình nghĩ anh HTX Vườn Xanh ở Đồng nai nói đúng đó. Khi đầu tư và có nguyện vọng đầu tư chưa hẳn cứ ném một đống vốn ra là để ngồi hưởng lợi nhuận. Đầu tư kinh doanh cần phải cẩn tắc dù là kinh doanh bất cứ một công việc gì cần vốn nhỏ! Cảm ơn anh vì câu nói: Hành văn của người nói lên tất cả!

Tiếc tôi không ở Việt Nam. Tôi sẽ nhận hợp đồng đó. 50 triệu không phải nhỏ nếu đã có đất rồi.

hihi. Bác về VN làm nông với em đi. Thấy Bác rất nhiệt tình trên diễn đàn,kinh nghiệm qua những bài viết của bác có nhiều điểm lạ vì là bác đang tiếp cận với nền nông nghiệp tiên tiến.
hi vọng được học hỏi bác nhiều.

neu anh o xuan loc thi anh em hop tac duoc roi .ai bao 50 trieu ma lai 15 trieu mot nam wa ga ,neu anh vuon xanh o cho toi thi it nhat cung loi gan 100 tr la it ,anh em dien dan cho nhan xet co dung khong chan nuoi co nhieu com vanco loi trat cao ,Vd thoi nha mua hai con bo cai ,moi con 25 trieu hai thang nua de (29tr mot thang de ) mua hai con toi mua mua hai thang nua co tha ho cho an cam bap va muoi chi khoang mot trieu la du nuoi 12 thang la ththit roi nha 22 chai mot con nha

neu anh o xuan loc thi anh em hop tac duoc roi .ai bao 50 trieu ma lai 15 trieu mot nam wa ga ,neu anh vuon xanh o cho toi thi it nhat cung loi gan 100 tr la it ,anh em dien dan cho nhan xet co dung khong chan nuoi co nhieu com vanco loi trat cao ,Vd thoi nha mua hai con bo cai ,moi con 25 trieu hai thang nua de (29tr mot thang de ) mua hai con toi mua mua hai thang nua co tha ho cho an cam bap va muoi chi khoang mot trieu la du nuoi 12 thang la ththit roi nha 22 chai mot con nha

bạn đó nói đúng đó bạn, lợi nhuận như thế là cao rồi. vấn đề còn lại là duy trì để bền vững lợi nhuận là tốt rồi. nào bạn gé chỗ mình chơi. anh em bàn cụ thể hơn. số đt mình 0979789284. tên Hoàng bạn

bạn đó nói đúng đó bạn, lợi nhuận như thế là cao rồi. vấn đề còn lại là duy trì để bền vững lợi nhuận là tốt rồi. nào bạn gé chỗ mình chơi. anh em bàn cụ thể hơn. số đt mình 0979789284. tên Hoàng bạn

nghe mấy ae bàn cách hợp tác này mình cũng thích, mà A Hoàng cho mình hỏi là trên đất A tính trồng loại cây gì hay đã trồng rồi, trên đất có nhà cửa gì chưa và với 50tr đó a có dự định nuôi con gì chưa vậy chuồng trại thế nào? mình thì cũng có một vài kinh nghiệm trong chăn nuôi chủ yếu là chim gà cảnh cũng muốn làm một trang trại nhỏ để đầu tư mà hiện giờ chưa có đất nên đọc topic của a mình cũng thấy rất thích mong có dịp được gặp ae cafe thì hay quá

chúc bạn thuận buồm xuôi gió, mình có trang trại ở ngoài bắc. kok hợp tác được zùi :9^:

cho mình hợp tác nữa...0913711349 Mr Tuấn

đất canh tác 2 hec ta. 1 tháng nữa xuống giống cây ăn trái bạn a. bao quanh là suối. mình tính trồng cỏ quanh suối, vật liệu chuồng trại thì có cây bạch đàn trồng quanh vườn rồi. chặt xuống là làm thôi. giếng khoan bao la nước,chòi rộng rãi cách khu dân cư 400m.

Có sẵn.

--------------

Cái pp hợp tác này hay đó!
Tôi có trại ở Nhơn trạch, cũng muốn mời AE hợp tác, ban đầu 50, sau đó có thể tăng 100-200, khi đã có niềm tin.

AE nào quan tâm thì Pm cho tôi nhé.

chào anh viktor e hien la sinh viên moi ra trường đang làm kỹ thuật trong trai nuoi heo cua cty anco, thấy anh đang cần người hợp tác em cũng muốn tham gia phát triển trang trại, anh cho em địa chỉ,hay sđt mình sẽ trao đổi thêm

E mà biết bác HTX sớm chút là e đi vô ngay. :( 1 ng dưng tạo công ăn việc làm = 50tr vốn + đất ban đầu và đc chia đôi đây là hình thức hợp tác hơn là đi làm thuê. Cơ hội để bạn đc kinh nghiệm cũng như vật chất là rất lớn vì bạn tính toán và kĩ thuật ok bác ý lại rót vốn. Chả lẽ e trả lại trại đi vào đó làm :(

chào anh viktor e hien la sinh viên moi ra trường đang làm kỹ thuật trong trai nuoi heo cua cty anco, thấy anh đang cần người hợp tác em cũng muốn tham gia phát triển trang trại, anh cho em địa chỉ,hay sđt mình sẽ trao đổi thêm
-----------------------------

Điện anh nhé o938oo năm 316

Back