Ga con moi no 3ngày bi ði ia,dính ðít.giup ngay ah

• Thread starter phanviettuan
  • Ngày gửi
Ga cua em ms bat o lo âp ve duoc 3 ngay.hom nay co hien tuong bi di ia dính ðit.cac bac da nuoi co kinh nghiem giup e vs ah.
Ga moi no thi co nen cho uong duong gluco va vitamin C k ah
Mong moi nguoi giup.e ms vao nge

Theo mình tui gà bạn bị bạch lị rùi. Nên cho uông khang sinh . Amox, ampi,... khoang 2 3 ngày là khỏi.
Nên tách nhung con bệnh ra diều tri rieng.
Thân!

Theo mình tui gà bạn bị bạch lị rùi. Nên cho uông khang sinh . Amox, ampi,... khoang 2 3 ngày là khỏi.
Thân!
Cam on ban.minh ms bat tu lo um ve dc 3hom.lieu co phaj la jo minh cho an som vs uong nc pha thuoc um co nhieu chat bo qua nen nhu vay.

Thân!
Cam on ban.lieu co phai minh cho uong thuoc úm có chat bô nhieu nen bi nhu vay khong hay day la truong hop thuog gap

Dc roi.ban co kinh nghiem nao um gà co the cho minh biet.vi du nhu ga ms no ja thj nen cho uong khang sinh hay nhug j

Dc roi.ban co kinh nghiem nao um gà co the cho minh biet.vi du nhu ga ms no ja thj nen cho uong khang sinh hay nhug j
Ui,cai nay minh cung k rõ đâu.hihi mình k có hung thú vs con gà lắm. :DGà b đã khỏi chưa?

Bài viết có nội dung tương tự
  • ga bi di ia
    • Thread starter lêvănThê´
    • Ngày gửi
  • ga con moi no
    • Thread starter nguyen tien luat
    • Ngày gửi
  • ga bi benh
    • Thread starter boydouble12
    • Ngày gửi
  • Nuoi ga ta tha vuon-van de ve sinh chuong trai
    • Thread starter Mauxanhaolinh