Gặp mặt cuối năm tại Cần Thơ

Nhân dịp về miền Tây và đã có hẹn với anh 3 Phỉ, ngày 31/12 tôi sẽ cùng anh 3 Phỉ qua Cần Thơ hội ngộ cùng anh maquemau. Vậy anh em ở khu vực Cần Thơ, Vĩnh Long... nếu có điều kiện chúng ta tổ chức một tiệc họp mặt nho nhỏ tại Cần Thơ để anh em làm quen và cũng để tiễn biệt năm 2011, chúc mừng năm mới 2012.

Thân mời các anh em khu vực miền Tây cùng tham dự.

Dự kiến chúng tôi sẽ có mặt tại Cần Thơ lúc 11 giờ.

Last edited:
ôi tiếc quá nhỉ... mấy ngày tới đây bận việc quá ko thì Miền Tây thẳng tiến một chuyến...!
Xin Kính chúc buổi Hội Ngộ Miền Tây thật nhiều niềm vui và thắm tình nghĩa Đại Gia Đình AgriViet !
Hihi Xin nhắn nhủ Bác NguyenHungDung và Bác HoangLeMinh bảo trọng nhé ! nghe bảo rượu Miền Tây (nặng đô) lắm đó nha!

ôi tiếc quá nhỉ... mấy ngày tới đây bận việc quá ko thì Miền Tây thẳng tiến một chuyến...!
Xin Kính chúc buổi Hội Ngộ Miền Tây thật nhiều niềm vui và thắm tình nghĩa Đại Gia Đình AgriViet !
Hihi Xin nhắn nhủ Bác NguyenHungDung và Bác HoangLeMinh bảo trọng nhé ! nghe bảo rượu Miền Tây (nặng đô) lắm đó nha!

Có Phan_tung đi mới vui. Tiếc quá Phan_tung ơi. Chúc sức khỏe nhé. :8^:

Phan Tùng yên tâm, rượu miền Tây thì khỏi phải bàn rồi, đã từng chiến đấu nhiều trận thời còn công tác ở Vĩnh Long. Giờ nếu có đụng cũng k sao, mạnh dùng sức, yếu dùng chước, giờ chắc phải dùng chước quá.

Anh botienthi ơi, ở ngoài anh có nhiều GÀ ĐÒN phải không? Mang vào cho em vài cặp đi!

em là newbie xin tham gia 1 vé :lol:
cám ơn bác dũng đã cho e cây giống nha:9^:
bác 3 cho em ké vài hột chùm ngây với nhen :6^:

Last edited by a moderator:
Rất muốn đu theo tham gia vì đã lâu không ghé thăm Cần Thơ, nơi kĩ niệm 1 thời

Anh botienthi ơi, ở ngoài anh có nhiều GÀ ĐÒN phải không? Mang vào cho em vài cặp đi!

Anh botienthi chuyến này k vào Cần Thơ, đang bận tổ chức offline tại Bình Định. Ngày 31/12 tại Cần Thơ, anh em Agriviet Miền Tây họp mặt, rất vui khi có bạn tham gia.

Last edited:
Tiếc là mình không tham gia được cuộc họp mặt này. Đã được cho hay trước mà vẫn không lên Cần Thơ được ... tiếc quá, tiếc quá...
Sẵn đây hỏi luôn, anh e nào ở Cần Thơ có bán hoặc biết chỗ bán thỏ giống và vắc xin cho thỏ cho mình xin địa chỉ nhe...

Thông báo thay đổi ngày offline.

Để thuận tiện hơn cho một số anh em, ngày offline tại Cần Thơ sẽ dời sang ngày 31/12 (thứ bảy).

Nay xin thông báo với tất cả anh em để tiện sắp xếp thời gian và công việc về dự.

Trân trọng kính chào.

Tiếc là mình không tham gia được cuộc họp mặt này. Đã được cho hay trước mà vẫn không lên Cần Thơ được ... tiếc quá, tiếc quá...
Sẵn đây hỏi luôn, anh e nào ở Cần Thơ có bán hoặc biết chỗ bán thỏ giống và vắc xin cho thỏ cho mình xin địa chỉ nhe...
Bạn muốn nuôi thỏ mà dịp này không lên Cần Thơ gặp nguyenhungdung thì thật là một thiếu sót lớn. Cố lên!!!

thống nhất gặp mặt tại cần thơ ngày 31-12-2011
-thời gian khoảng 10_11g
1/-anh ba phỉ
2/-ba vĩnh. maquemau
3/-hiếu. nguyenhungdung
4/- HaiLuaCanTho - Lê Minh Hải - CầnThơ
5/-HoangDu.....
6/-hoangleminh
7/-baxu
8/-nguyenthanhdong
-.....
-......
địa điểm dự kiến 5 Đời,hoặc 6 Đẹp
cập rập cuối năm nên chỉ đơn thuần là cuộc gặp gở biết mặt nhau.
trân trọng mời
các bạn nơi xa có thể ở lại một đêm dạo chơi bến ninh kiều

Chao ban nqphong82,
Mình ở Cantho, đang nuôi 6 cặp thỏ giống Newzealand đây,Thỏ được 7 tháng tuổi, chuẩn bị phối giống lần đầu.
Do bên C.Ty mình, cuôi năm mình bận túi bụi.Bạn có nhu cầu mua thỏ giống gọi cho mình nhé, Hải 0903 248 720,nếu ok mình sẽ chia lại bạn 2 đôi.
-------------------------
mình có nuôi Bồ Câu Pháp và Bồ Câu gà Mỹ nữa bạn, nếu bạn rảnh tham quan chơi luôn nhé,
Hẹn gặp bạn sau,

Chúc anh em miền Tây họp mặt vui vẻ
Bác Ba Phỉ và bác Maquemau nhớ bảo tồn sức khỏe
Không nên uống thi với các bạn trẻ
Nhậu sao thì nhậu cũng phải về suôn sẻ
Hi hi...!

bác bồ !
biết bác đang bận rộn cùng các bạn miền trung nên không đánh tiếng cùng bác. chúc cho anh em miền trung có buổi hợp mặt vui vẻ.
bác yên tâm tôi đã khều nhẹ bác ba phi...uh ba phỉ rồi ...hi

--------

K biết có còn sức để đi dạo không nữa. khà khà
khà ...khà chỉ bao nhiêu thôi đã thấy hào khí ngút ngàn rồi.

Chúc anh em miền Tây họp mặt vui vẻ
Bác Ba Phỉ và bác Maquemau nhớ bảo tồn sức khỏe
Không nên uống thi với các bạn trẻ
Nhậu sao thì nhậu cũng phải về suôn sẻ
Hi hi...!
Bác bỏ-tiền-thi xin chớ lo,
Rượu, bia, uống chỉ đủ để no.
Thi đua, nào khác ta làm khó,
Bạn trẻ chào thua, chạy bỏ giò!

Wa, miền Tây thân thương năm nay xôm tụ quá. Nhất định năm mới sẽ "phát tài". Các anh các chú cho Hathu đang kí 1, à không , 2 vé ạ. Dạ vui lòng sắp chỗ cho Hathu, chỗ mà...khuất gió (sợ chém gió), chỗ rộng rộng chút (sợ...say nông nghiệp miền Tây), và...ít bị để ý (dễ ăn mảnh), hihi.

cuối cùng người thành phố không quên cây cầu dừa.
danh sach chốt lại :
1/ anh ba phỉ
2/ba vĩnh maquemau
3/Hiếu nguyenhungdung
4/Hoangdu
5/binh-dan
6/nguyenthanhdong
7/hoangleminh
8/baxu
9/hathu_yeunongnghiep
10/....AnhThu
.............................